Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nchi hii kwa kauli mbiu.....!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by only83, Jun 7, 2011.

  1. only83

    only83 JF-Expert Member

    #1
    Jun 7, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    ...............Nchi kwa kauli mbiu zinazoleta matumaini lakini zisizotendewa kazi inaongoza...baada ya kauli mbiu kama...


    • Kasi mpya na ari..
    • Maisha bora kwa kila mtanzania...
    • Kilimo kwanza....
    • kasi ileile na ari ileile....
    Sasa katika miaka 50 ya uhuru wa Tanganyika wamekuja na kauli mbiu "TUMETHUBUTU,TUNAWEZA NA TUNASONGA MBELE" ni kauli mbiu zilezile ambazo hazina tija kwa taifa letu....
     
  2. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #2
    Jun 7, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Hiyo ndiyo siasa full propaganda bora u win mawazo ya mpiga kura, lakini mwisho wa siku ukiondoa fitna na uchakachuaji mwananchi anajua yupi mkweli yupi muongo.
     
  3. Fisherscom

    Fisherscom JF-Expert Member

    #3
    Jun 7, 2011
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 1,150
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Hilo ndo jambo tulilofanikiwa hadi sasa. Kila kukicha ni misemo na maneno ya kupeana moyo. Mbona tumeshindwa kuthubutu kuwawajibisha kina RACHEL hadi sasa wanapeta tu. Yu wapi hayati Mwl. Nyerere jamani?
     
  4. Ziroseventytwo

    Ziroseventytwo JF-Expert Member

    #4
    Jun 7, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 2,849
    Likes Received: 602
    Trophy Points: 280
    Kwenye kilimo ndo noma,kulikuwa na "kilimo cha kufa na kupona" siasa ni kilimo...kilimo ni uti wa mgongo na sasa wana kilimo kwanza
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Jun 7, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    wakenya utawasikia wakisema

    tanzania iko maneno miiingii

    ndo kama hivyo?
     
  6. THINKINGBEING

    THINKINGBEING JF-Expert Member

    #6
    Jun 7, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 2,343
    Likes Received: 586
    Trophy Points: 280
    ''Tulifurahi pamoja tukahuzunika pamoja tusonge mbele pamoja''.by E.N.LOWASSA.
     
  7. g

    gambatoto Senior Member

    #7
    Jun 7, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inaonekana hujui maana ya propaganda. This is Tanzania bwanaaaaaaaaaaaaaa.....
     
Loading...