Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nchi haiwezi kuendelea kwa staili hii

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mamzalendo, May 20, 2011.

  1. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #1
    May 20, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Jamani ndugu zangu kwa nini tunategemea nchi iendelee kwa staili hii, mimi mwaka jana niliomba kufungiwa maji kwenye plot yangu mwezi wa tisa mpaka sasa hamna kitu na nimelipia kila kitu nikifuatilia napigwa tarehe tu, januari wakaniambia chimba mtaro nimechimba mpaka sasa mtaro umeziba hawajaja, hivi niwafanyaje? Naongelea Kilimanjaro ambayo watu tunategemea iwe na maendeleo. Hatuwezi kuendelea kwa sababu toka mwezi wa tisa ningekuwa nimetumia maji na likawa pato kwa taifa kwa ulipaji wa bili zangu, pili ningeweza kufanya biashara zangu na kuiingizia nchi hela lakini hawa watu hawafikiri wanabaki kusema mishahara inachelewa itaendelea kuchelewa kwa sababu ya ujinga na kutotaka kufikiri. Jamani kila mtu kwa nafasi yake atoe huduma kwa wakati. Ningekuwa na uwezo ningeishtaki idara ya maji kwa hasara yote niliyopata kwa kutopata maji. Sasa hivi nimeamua kutofuatilia maana ufuatiliaji wangu hauzai matunda au mnanishauri nifanyaje jamani? Nimechoka kabisa kila siku nasikia watu wanafungiwa lakini mimi nikiuliza vipi tarehe tu! Na rushwa sitatoa hata shilingi kama ndo wanachosubiria.
     
  2. babuwaloliondo

    babuwaloliondo JF-Expert Member

    #2
    May 20, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    EE bwana hayo pia yamenikuta mimi pia, nilidhani ni mji ninaoishi peke yake, kumbe hata huko, mimi nililipia kila kitu, nikachimba mtaro, sasa kila nikifuatilia ni kupigwa tarehe, kwa kweli hii nchi ni failure kila mahali.
     
  3. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #3
    May 20, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Tatizo system nzima toka juu ilishaoza,kuwa tu mpole kuna siku wakipenda watakuja,ila bill huwa haichelewi.
     
  4. Big One

    Big One JF-Expert Member

    #4
    May 20, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 759
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    usitoe takrima ni haki yako hyo subira yavuta heri
     
  5. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #5
    May 20, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Katoe hela kidogo kwa bosi wao utapata maji siku hiyo hiyo...lakini pole sana kwa usumbufu uliopata
     
  6. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #6
    May 20, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,810
    Likes Received: 2,959
    Trophy Points: 280
    Mkono mtupu haulambwi,umesahau unaishi Tanzania hakuna kinachowezekana bila kitu kidogo.
     
  7. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #7
    May 20, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ahsante nikitoa hela tutakuwa tunawazoesha vibaya na kuwafanya wasifikiri na je wasioweza kutoa?
     
  8. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #8
    May 20, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    najua ni tz lakini hapa watalamba tu mkono mtupu, kila sekta imeharibika kwa kupewa kitu kidogo, its time they learn to work without this. na nkiona wajeuri ntawafata lakini wataishia mikononi mwa takukuru.
     
  9. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #9
    May 20, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    nakubaliana na wewe yaani hadi walinzi na messengers,mfano yaani utakuta umeenda ofisi fulani ya serikali umepaki gari parking ya hizo ofisi ukitoka mlinzi anakataa kufungua geti eti hadi umpe hela ya kulinda gari yako this is extremely insane hadi umuite bosi wake atukanwe kwanza ndo anakufungulia
     
  10. n

    nickkhun23 New Member

    #10
    May 24, 2011
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  11. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #11
    May 24, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hii nlikua sjaiskia. Kila mtz sasa ame-adapt tabia za mbwa mwitu wene njaa na wasio na utu. Kha!
     
  12. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #12
    Jun 30, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    we acha tu utakutana nalo hili yaani sijui nchi inaelekea wapi?
     
Loading...