Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nchi haijengwi na chama cha siasa

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Typhoid, Feb 7, 2012.

  1. Typhoid

    Typhoid JF-Expert Member

    #1
    Feb 7, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 209
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hodi wanamagreat thinkers!
    Mie ni mgeni kabisa wa hili jukwaa! Sio kwamba Leo ndo mara yangu kuliona ila namaanisha kushare ideas! Nimechoka kuwa msomaji ngoja na mie nijipatie ka-id ili tupeane mawazo!
    Rai yangu ni kwamba ktk kuijenga nchi masikini kama Tanzania tusitegemee chama chochote cha siasa bali ni sie wenyewe kujitambua! Kama tutajitambua basi itatakuwa rahisi sana kwetu kupata viongozi bora wa kuijenga nchi yetu bila itikadi!
    Mungu ibariki Tz!
     
  2. F

    Fisoo Member

    #2
    Feb 7, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Karibu sana japo mm co mwenyeji wa hapa.
     
  3. Typhoid

    Typhoid JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 209
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante boss!
     
  4. c

    chegreyson JF-Expert Member

    #4
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Kwangu mimi nchi inajengwa na mtu mmoja,ambaye ni kiongozi wa nchi.Yeye akisimamia anacho amini na kukitekeleza kwa asilimia kubwa basi nchi itasonga mbele.Mifano ipo mingi ingawa sio mingine mizuri lakini ile dhana ya kiongozi kuindeleza nchi yake ipo.Mfano hai ni Hitler wa Ujerumani.Yeye dhamira yake ilikuwa kuitawala dunia,hivyo akaelekeza nguvu zake katika jeshi bora la kupigana vita.Mfano wa pili ni George Washington ,yeye aliamini katika umoja wa taifa la Marekani,alijieleza katika hilo na kufanikiwa kuunganisha zaidi ya nchi 50 kuwa moja.Yupo Mao ailyeamini katika Ukomonist wa utajiri amejieleza katika hilo na leo hii China inatisha kiuchumi.Hata hapa kwetu mwalimum alitutoa katika ubepari wa kurithi kwa Waingereza kutuleta kewnye ujamaa.Ni dhamira ya aliye juu, inasababisha ama nchi iendelee au irudi nyuma,muongozo wake ndiyo dira ya nchi.
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Feb 7, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,607
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Karibu sana mgeni jamvini.
     
  6. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #6
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Chama pekee ni uozo coz mfano CCM bila Chadema nchi itakuwaje?????Think twice,pamoja na kuwepo upinzani ila bado jamaa wamedinda kuibia nchi....Chama muhimu na chama chenyewe ni CHADEMA.
     
  7. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #7
    Feb 8, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Karibu sana mkuu.
     
  8. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #8
    Feb 8, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF
     
  9. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #9
    Feb 8, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Na iwe kweli.
     
  10. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #10
    Feb 8, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Utakuwa tu.
     
Loading...