Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nchi haiendeshwi na mitandao ya kijamii!!-Salva Rweyemamu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by white wizard, Feb 15, 2012.

  1. w

    white wizard JF-Expert Member

    #1
    Feb 15, 2012
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 1,949
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    msemaji wa ikulu,ktk kipindi cha jahazi,amesema nchi iko shwari kabisa,na imani ya wananchi kwa rais wao inazidi kukua kila cku!!tatizo la mfumuko wa bei sio tatizo la serikali ni tatizo la dunia nzima!na wale wanaopiga kelele kila siku juu ya mabdadiliko ya baraza la mawaziri sio kazi yao,na pindi rais atakapoona inafaa kufanya hivyo atafanya hivyo.Na magazeti yaache kutabili mambo kwani hata kwenye makubaliano yaliofikiwa kwenye mgogoro wa madaktari,ni baina ya serikali na ma dr,wala sio na magazeti.Na maisha ya mtanzania yanaboreka kila uchao!!kweli mwenye shibe hamjui mwenye njaa jamani.
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Feb 15, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,260
    Likes Received: 5,823
    Trophy Points: 280
    nilichigundua ni kuwa Kibonde alimuuliza Rweyemamu maswali mazuri na yenye mustabali wa taifa ila huyu rweye akatoa majibu marahisi sana. hili ni janga la kitaifa kama hamjui
     
  3. B

    Bwa'Nchuchu JF-Expert Member

    #3
    Feb 15, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,216
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ni kweli. Nchi ikianza kuendeshwa kwa kupitia mitandao ya kijamii ni hatari sana.

    So Salva was right on point.
     
  4. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #4
    Feb 15, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    yaani sikuamini majibu ya huyu anaejiita msemaji wa ikulu,majibu ya ************ mepesi kwenye swali zito kuliko ambavyo sikukutegemea.ama kweli nchi yangu tanzania
     
  5. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #5
    Feb 15, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Nchi iko shwari wakati maisha yanazidi kuw amagumu
    Mfumoko wa bei ni tatizo la dunia kwani jamaa amekuwa gavana wa benki kuu anatupa taarifa hizo
    Imani kwa rais amefanya research wapi kutupa data kuwa imani kwa rais wa nchi inazidi kupanda
    maisha ya mtanzania yanazidi kuboreka kwa kipi kwa kutojua kesho anakula nini ndo maisha yanaboreka
    Ahhh majibu mepesi kwa maswali magumu
     
  6. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #6
    Feb 15, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Mkuu kweli ni hatari sana
    Ila ni sehemu ya upashanaji habari pia
    Maana kwa wale ambao hawana access na magazeti mitandao ndio kimbilio lao
    Ila pia ikitumiwa vibaya ni hatari kubwa sana
     
  7. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #7
    Feb 15, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Hatuko kwenye utawala wa kifalme tuko kwenye utawala wa kidemocrasia. Wananchi hawana mahala pa kusemea zaidi ya kwenye mitandao na pia habari nyingi zinapatikana kwenye mitandao ya kijamii. Salva aache ujuwa walileta utandawazi wanategemea nini, uwoga umewatawala sasa hivi kwa kuwa watu wamepata mahala pakukutana na kusemea.

    CHANGE WE NEED
     
  8. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #8
    Feb 15, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,200
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    ...japo mitandao hii imechangia kuleta mapinduzi sehemu nyingi duniani!
     
  9. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #9
    Feb 15, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mkuu kwanza umemsikiliza jinsi alivyokua anajibu!anazidiwa hata na msemaji wa wapigadebe hajielezi kama msemaji wa ikulu ya tanzania.kichwa kimejaa pumba tu
     
  10. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #10
    Feb 15, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kweli wanatufanya ma mbu mbu mbu. Wanadhani wanaweza kutuendesha kama trekta bovu. Mitandao kama hii yaweza kubadili mwelekeo wa jamii at a click of a mouse. CAREFULL !!!!!!!!!!!
     
  11. K

    Kiumbo JF-Expert Member

    #11
    Feb 15, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 561
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    nilisikiza kwa makini, salva aliulizwa maswali makini sana ila alijibu kwa jinsi wanavyomdanganya raisi mambo shwari ,ndio hawa washauri wa raisi na watendaji wake wa karibu tunao wbmini. Tumekiwisha.
     
  12. K

    Kiumbo JF-Expert Member

    #12
    Feb 15, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 561
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    viongozi wengi wasio makini wanaogopa mitandao ya kijamii kwa sasa kwa bongo ni jf pekee washaona mambo mengi yanawekwa humu na hutokea kweli. Na bado n4 mwanzo huo.
     
  13. B

    Bwa'Nchuchu JF-Expert Member

    #13
    Feb 15, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,216
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Acha uongo wako wewe.
     
  14. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #14
    Feb 15, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,637
    Trophy Points: 280
    Salva anasifia suti ya mfalme ilivyo nzuri wakati kila mtu anaona mfalme yuko uchi.

    Hizi njaa tabu sana.
     
  15. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #15
    Feb 15, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Wewe sema ukweli wako unaoujua basi
     
  16. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #16
    Feb 15, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    wote hawa ni waoga,wanaogopa yaliotoikea kwa waarabu
     
  17. b

    blackwizard Senior Member

    #17
    Feb 15, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 163
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    White kwa hilo lia tuu
     
  18. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #18
    Feb 15, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,043
    Likes Received: 1,345
    Trophy Points: 280
    nikimpa salva sh 5000 aache nyumbani kwake asubuhi watoto watakula cha mchana na jioni?nyanya kisado sasa sh 8000
     
  19. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #19
    Feb 15, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,670
    Likes Received: 2,838
    Trophy Points: 280
    Hivi Salva kumbe bado yupo?
     
  20. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #20
    Feb 15, 2012
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,277
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Salva atasemaje wananchi imani kwa Rais wao inazidi kupanda wakati ulinzi wa huyo mkweree ndio unazidi kuimalishwa kwa woga gani kama wananchi wake wanampenda? Wangekuwa wanampenda wasingempopoa na mawe wala kumpa maneno ya kumkashifu mitandaoni!! Rais anaependwa haogopi kuonana na wananchi, lakini huyu mkweree hana hata ratiba ya kuonana na wanachama wake kama ilivyokuwa enzi za Mwinyi ambapo wanachama walikuwa wanaonana nae pale ofisi ndogo ya chama Lumumba au hata Dodoma!!
     
Loading...