Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nchi gani Afrika yenye utamaduni huu?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Michael Amon, Mar 31, 2012.

  1. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #1
    Mar 31, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
  2. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    kwa mswati baba
     
  3. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #3
    Mar 31, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Mswati ndio nani mkuu? Halafu mswati si ni jina la mtu na sio nchi. Mimi nimeuliza jina la nchi lenye utamaduni kama huu.
     
  4. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #4
    Mar 31, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Naona waungwana mnatafuta kila sababu ya kuweza anika akina dada.... Young vipi masomo unaendeleaje?
     
  5. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #5
    Mar 31, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Yako poa Asha. Vp maisha yanasemaje?
     
  6. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #6
    Mar 31, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Alhamdurillah' Mungu ni mkubwa hamtupi mja wake.... Life is good. Nipo kujipa raha JF yoote yangu saizi, sijui tupo members watano tu tunaopost? lol. Vipi lakini masomo, GPA Imekaa vema?
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,243
    Trophy Points: 280
    Wifi yangu mgomvi, ijumaa yote hii unamuuliza mtoto wa watu GPA? Si utamkwaza ashindwe kujivinjari na boom lake la mkopo?
     
  8. k

    kagame Senior Member

    #8
    Mar 31, 2012
    Joined: Dec 6, 2008
    Messages: 159
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nchi yenye utamaduni huu mbovu wa maadili ni Swaziland kwa Mfalme Mswati, hivi mwakumbuka Mama Salma kawahi enda hudhuria huu upuuzi?
     
  9. Mizizi

    Mizizi JF-Expert Member

    #9
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,266
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    hao wasio na nguo ni Bikira! Tulio na nguo tumetumika period!
     
  10. Mizizi

    Mizizi JF-Expert Member

    #10
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,266
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Usiite utamaduni wa wenzako mbovu!! Kwani kila kitu kinategemea na jamii husika! Kibaya kwako kizuri kwa mwenzio! Si unaona hata wakameroon sehem zingine poa tu?? Hapa noma!
     
  11. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #11
    Mar 31, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,496
    Trophy Points: 280
    Hongera zao bana tena sanaaaa??
    Kama kweli hao ni bikra maana huku tanzania umri kama huo wangekuwa wanadunda na ARV'S.

    Na kwa life la kibongo bongo hakika kwa style hiyo mpaka mimba zingekuwa zinakunywa dozi ya ARV'S

    Na kwa wale dada zetu wanaojiuza wangekuwa wanatembea uchi kabisaaa
     
  12. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #12
    Mar 31, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,630
    Likes Received: 2,980
    Trophy Points: 280
    Nahisi harufu ya ashakum hapa..........................
     
  13. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #13
    Mar 31, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,228
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    Haaaaaaaahaaa umenitegua mbavu nduguuuuu duuuh haahaaa!
     
  14. Mshuza2

    Mshuza2 JF-Expert Member

    #14
    Mar 31, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,608
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180
    Swaziland kwa mswati! kila mwaka jamaa kajiwekea utaratibu wa kuchagua vitoto vidogo tena bikra...
     
  15. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #15
    Mar 31, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    GPA Inakaa vyema ingawa ma lecturers wanakimbiza vipindi vyao ile mbaya hasa lecturer wa Maths yeye ndio anafanya sifa kwa kufundisha topic moja kwenye kipindi cha masaa mawili... Yaani ukizubaa tu umepitwa. So inabidi na mimi niende speed kama yao. Ila kiujumla masomo sio magumu sana. Vipi wewe huko...Kazi zinaendaje? Hujachakachua pesa za watu wewe kweli?
     
  16. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #16
    Mar 31, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Kwa hiyo huko kwao ndio huwa wanakaa uchi hivi?
     
  17. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #17
    Mar 31, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Ha ha ha haaaaaa!!! Lakini ni kweli mkuu. Hata mimi nakubaliana na hilo.
     
  18. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #18
    Mar 31, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Hata mimi nakubaliana na kagame. Huo utamaduni ni utamaduni mbovu na nitaendelea kuupinga hadi kesho kutwa.
     
  19. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #19
    Mar 31, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Ambaye atakwazika na hili swali la Asha ni wale ambao hawajui kilichowapeleka chuoni na badala yake wanakuja kufanya ufuska na kugeuza pesa za wazazi wao kama pesa za kutanua na wanawake. Infact ana haki ya kuniuliza cuz siku niliyoondoka alinisindikiza na kunipa wosia kuwa nisome sana. By da way mimi sijawahi kusoma kwa boom na sidhani kama itakuja tokea.
     
  20. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #20
    Mar 31, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,413
    Likes Received: 918
    Trophy Points: 280
    Aseee!!!!! Nimebaki nimeduwaa tu.
     
Loading...