Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nchi bila umeme,mafuta-bado tunasema nchi ni maskini

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Edward Teller, Aug 9, 2011.

  1. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #1
    Aug 9, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    KATIKA NCHI AMBAZO KWA SASA ZIPO KWENYE WAKATI MGUMU MOJAWAPO NI TANZANIA,KWANI LICHA YA MGAO WA UMEME KUINGIA KWENYE UTARATIBU WA MAISHA YA MTANZANIA NA KUUONA KAMA HALI YA KAWAIDA,BADO MATATIZO HAIYAISHI,SWALA LA MAFUTA LILILOANZA NA KUPANDA KWA BEI ZA MAFUTA NA HATIMAYE KUKOSEKANA KWA MAFUTA KABISA NI BAADHI YA VITU VINAVYOFANYA MAISHA KWA MTANZANIA KWENDA KINYUME KABISA NA KAULI MBIU YA maisha bora kwa kila mtanzania.
    NCHI INAENDESHWA NA VIONGOZI WASIO NA UCHU WA MAENDELEO KWA NCHI YAO,BALI KILA MTU KUJARIBU KUJILIMBIKIZIA MALI ZAKE.
    NAAMINI KUNA SIKU WANANCHI TUTAGOMA NA NDIPO HAPO HII NCHI HAITATAWALIKA TENA
     
  2. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #2
    Aug 9, 2011
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,893
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    to tackle this fuel crisis ask the Gov to send Military personnel to operate the fuel depots URGENTLY!.
     
  3. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #3
    Aug 9, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,754
    Likes Received: 4,500
    Trophy Points: 280
    halafu mkuu wa nchi anafutarisha watu ikulu as ifi tupo kwenye kipindi kizuri kabisssssaaaaaa, naona halimbaya na jambo baya lolote lawezatokea wakati wowote tangu sasa, naomba MUNGU atuepushe nalo lakini kama hali ikiwa hivi, anaything can happen......usidhani ni hadi hali iweje ndio watu waingie mtaani ni kwamba hata sasa hali ni mbaya kuliko mtu yoyote anavyoweza kudhani.
     
  4. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #4
    Aug 9, 2011
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Mgao wa maji, mgao wa umeme na sasa mgao wa mafuta...hili ni taifa la migao Tanzania nia bila mgao haiwezekani.
     
  5. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #5
    Aug 9, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Viongozi wanayo mafuta, wanachofanya ni kuwapotezea kabisa wananchi. Tutahangaika wewe hadi somo litakapoingia vizuri basi wataacha. Ningependa tuwe tunarecord vifo vinavyotokana na hii shida ili baadae wajibu tuhuma.
     
  6. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #6
    Aug 9, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kinachotia kichefuchuefy ni kuwa watawala wala hawaonyeshi kulishighulikia tatizo hili kama ni kityu serious. Nadhani upole wa watanzania umewafanya watawala wawe complacent. kwa kuwa siku zinaenda, basi na wao wanajua kuwa mambo ni mswano tu
     
  7. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #7
    Aug 9, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    cha kusikitisha zaidi-viongozi wapo tu as if nchi haina tatizo lolote liwe-mtu akitaka kuhoji wanambana kuwa ni katumwa na wanasiasa ili achafue amani-hiv kweli tuanweza kuwa na amani wakati tuna matatizo lukuki
     
  8. Kamtori

    Kamtori Member

    #8
    Aug 9, 2011
    Joined: Jan 2, 2009
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kwa kweli we are going to end like zaire, we have gold, we have diamond, we have educated and intelligent people we have the best natural resources not to mention the lakes, falls in kilomero but we are the leading poorest countries in the world jamani mweeeeeeee!!!!!!!!
     
Loading...