Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nchi anaishikilia nani kwa sasa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by DOOKY, Oct 4, 2012.

  1. D

    DOOKY JF-Expert Member

    #1
    Oct 4, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 372
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mambo!
    JK yuko nje, Pinda yuko nje, Bilal naye yuko nje.
    Hata baadhi ya mawaziri wako nje ya nchi, swali langu nani anaishikilia Tanzania kwa sasa?
     
  2. i

    iseesa JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 944
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni NAPE
     
  3. lutayega

    lutayega JF-Expert Member

    #3
    Oct 4, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Ichi imeshauzwa wameachiwa walionunua
     
  4. a

    ablood8 Senior Member

    #4
    Oct 4, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 141
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Rizmoko
     
  5. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #5
    Oct 4, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Dr slaa ndio anaoshikilia nchi sasa
     
  6. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #6
    Oct 4, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,666
    Likes Received: 1,231
    Trophy Points: 280
    Jaji mkuu
     
  7. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #7
    Oct 4, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Nchi hii nimekwiaha wahi sema; INAJIENDESHA KWA KUTUMIA MFUMO WA AUTOPILOT! Rubani, wasaidizi na hata wabeba mikoba yao wote wanakuwa na nafasi yakufanya shughuli binafsi wakikiacha chombo KINATIRIRIKA (japo nadhani ni kuserereka zaidi)
     
  8. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #8
    Oct 4, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Dr Slaa, anashikilia ni rais kivuli.
     
  9. 2mbaku

    2mbaku JF-Expert Member

    #9
    Oct 4, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 317
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Lowasa
     
  10. Komeo

    Komeo JF-Expert Member

    #10
    Oct 4, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 2,063
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Wala isikuumize kichwa, hakuna anayekaimu. Kwasababu awepo mwenyewe au yeyote anayekaimu ni kama hakuna mtu tu!
     
  11. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #11
    Oct 4, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,245
    Likes Received: 11,594
    Trophy Points: 280
    Mama salma kikwete.

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  12. awp

    awp JF-Expert Member

    #12
    Oct 4, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,717
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    mwanahasha
     
  13. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #13
    Oct 4, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    :smash: :smash: :director:
     
  14. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #14
    Oct 4, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Mzee King Majuto
     
  15. D

    Diga Diga Senior Member

    #15
    Oct 4, 2012
    Joined: Sep 3, 2012
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu naye yuko Marekani. Nchi hii haina haja ya kuendeshwa na mtu kwani inaendeshwa kwa mazingaombwe! Tena bora wasiwepo, maana wakiwepo ni ghasia tu barabarani, mara mmoja aende Pugu, mwingine Msoga na mwingine busy na Pugu Road akapande Tropical Air charter kwenda Zenji. Kwa safari zao hizo, ipo siku misafara yao itakuja kugongana, kama siyo hewani basi barabarani! Dhaifu bwana?
     
  16. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #16
    Oct 4, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    sogy dogy.
     
  17. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #17
    Oct 4, 2012
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,982
    Likes Received: 2,446
    Trophy Points: 280
    mleta hoja kaleta idea ambayo wengi wetu hawaijui lakini be alerted from now.
    Hii nchi viongozi wake wako busy na mambo yao kwa taarifa zenu na ukitafuta vizuri hapa jf kuna mabandiko mengi yanaongelea vizuri suala hili ....wanasema ni 'out piloting'. Na kwa hali hii ndio uamini hili.
    Inakuwaje wote wasiwepo, ni kwa sababu hiyo hiyo ya kuwa hata wakiwepo hawaongezi wala kupunguza lolote!

     
  18. t

    tru rasta JF-Expert Member

    #18
    Oct 4, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 203
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Hahahahaaaaaa,mkuu umetısha!lakını nı kwelı hawa watu hawatulıı
     
  19. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #19
    Oct 4, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,878
    Likes Received: 5,295
    Trophy Points: 280
    Mimi nina chojua nchi hii inaongozwa na EL toka siku nyingi.
     
  20. Az 89

    Az 89 JF-Expert Member

    #20
    Oct 4, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 1,551
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Rpc kamuhanda
     
Loading...