Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nchemba tena - bungeni; adai kutishiwa kuuwawa na wabunge wa CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Curriculum Specialist, Jul 16, 2012.

  1. C

    Curriculum Specialist JF-Expert Member

    #1
    Jul 16, 2012
    Joined: Oct 8, 2007
    Messages: 2,737
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kutokana na tukio lililotokea kwenye jimbo la Iramba Kwa Mwingulu Nchemba kwa mkutano wa CHADEMA kuvamiwa na kikundi cha kihuni cha Mbunge wa Iramba Mwigulu Nchemba na kufanya vurugu zilizopelekea kujeruhiwa kwa watu na hatimaye kuuwawa kwa mfuasi wa CCM, inatoa fundisho kuwa CCM imeamua kutuchokoza na imetangaza vita na CHADEMA!

    Sasa LIWALO NA LIWE hatutakubali kuonewa wala kunyanyaswa na kikindi cha wahuni! Hizi siasa za Mwigulu ni za kihuni, hatuwezi kuzivumilia!

    Vyombo vya dola kama police pia vinahusika kwenye hili tukio na sasa wameitengeneza Story eti Viongozi wa CHADEMA ndo walianzisha vurugu kwa kumtukana Mwigulu na wananchi wakakasirika ndo vurugu zikatokea, kamando hivyo hizo mbona hakuna kiongozi wa chama aliyejeruhiwa?

    Na mbona mkutano uliendelea baada ya vurugu kwa Amani? Kuanzia sasa mikutano yetu tutailinda! LIWALO NA! LIWE,
     
  2. i

    ibange JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    CCM ya leo haina think tank. Watu kama akina Mwigulu ndio wamepewa majukumu ambayo hawayawezi
     
  3. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Akiomba muongozo wa spiker Mwigula Mchemba amesema ametishiwa kuuwawa na baadhi ya wabunge wa Chadema kwa kumtumia sms akilinganisha na tukio la kuuwawa kwa kijana wa uvccm iramba.
     
  4. g

    great 2012 Member

    #4
    Jul 16, 2012
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katika hali isiyo ya kawaida Mbunge wa iramba ameomba mwongozo wa eti bunge lisitishe huduma za leo bungeni ili wajadili kifo cha yule mfuasi wa CCM aliyeuwawa huko Iramba, Nchemba wewe ndio wa kulaumiwa kwani tunajua fika kuwa wewe ni GAIDI na ugaidi wako umejionyesha kwa kuwalipa vijana posho ya 10,000/= pamoja na kuwanywesha pombe na kuwakodia Hiace ili wakafa fujo kwenye mkutano wa CDM, SHAME ON YOU MWIGULU.

    WATCH OUT! AUAE KWA UPANGA ATAUAWA KWA UPANGA PIA.
     
  5. N

    Ndakilawe JF-Expert Member

    #5
    Jul 16, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 3,582
    Likes Received: 964
    Trophy Points: 280
    Anatetemeka, na kuanza kujitetea, maana anajua kuwa soon ukweli utabainika na yeye atakuwa matatizoni!
     
  6. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #6
    Jul 16, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Tumemsikia...anajifanya Msomi kumbe hata kanunu hazijui.. eti anaomba hoja binafsi na ya dharura, naona anatapatapa tu. muuaji anajistukia. burn karudi
     
  7. makusanya

    makusanya JF-Expert Member

    #7
    Jul 16, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 502
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Kazi inayotakiwa kufanywa na polisi anataka bunge ilifanye kweli kilaza ni kilaza tu hata uwe na first class ya uchumi we kilaza tu au labda alikuwa anatafuta mbeleko ya bunge???
     
  8. g

    great 2012 Member

    #8
    Jul 16, 2012
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anatapa tapa hajui atendalo, nchemba auawe kwa kipi hasa alicho nacho!!!! Au ndio mpango wa kuzima suala la dr. Ulimboka kidesign?
     
  9. E

    Elam Member

    #9
    Jul 16, 2012
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ataka shuhuli za bunge zihairishwe wajadili mauaji yaliyotokea singinda kama jambo la dharura kwa taifa, adai kutishiwa kifo na wabunge wa chadema kwa njia ya sms.
    My take: Kweli si si em wamefilisika kisiasa mpaka wanafikia hatua ya kutumia mauaji kama mtaji wao wakisiasa, nahuyu mchemba nawasiwasi na uwezo wake wakufikiri nakupambanua mambo, yaani mgomo wa madactari, namengine mengi yanayo sababishwa na serikali ya CCM hayaoni kuwa na msingi , hili la shabiki wa sisiem aliyepita kwenye mkutano wa CDM tena kuna uwezekano ni wao walimtuma na kupandikiza watu watakao mpiga ili CDM ionekane haifai..sisi wananchi tunaimani na CDM kama mtetezi wa haki zetu wanyonge, pia mkombozi wa rasilimali zetu kutoka mikononi kwa wanyonyaji.
     
  10. Ally Kanah

    Ally Kanah JF-Expert Member

    #10
    Jul 16, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 1,388
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145

    Ndugu katika bwana TUMIKA UTANZANIA acha tabia za kutumikia watu na penda kusimama kwenye ukweli utabaki huru
     
  11. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #11
    Jul 16, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,468
    Likes Received: 802
    Trophy Points: 280
    Anatafuta kura.

    Kwanini hakwenda kulala msibani na asubiri mpaka wazike ndo aje bungeni?
    Au kuna baridi sana kipindi hichi?
     
  12. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #12
    Jul 16, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ni attention seeker huyo
     
  13. TOWNSEND

    TOWNSEND JF-Expert Member

    #13
    Jul 16, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,582
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    kuna haja ya kupitia elimu ya vyuo vikuu vyetu si amini kama huyu ana degree kweli hana tofauti na mtu asieenda shule kabisaaa
     
  14. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #14
    Jul 16, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Yupo usingizini anaweweseka
     
  15. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #15
    Jul 16, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,468
    Likes Received: 802
    Trophy Points: 280
    Albino walikua wanauawa kwa makumi, hakuomba mwongozo, vifo mahospitalini hakuomba. Yaani apo ndo ameona pa kutokea!!
     
  16. c

    cheichei2010 JF-Expert Member

    #16
    Jul 16, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 900
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Unajua hawa jamaa kweli akili yao ina magamba.wenzao unpoona upepo unavuma vibaya unatakiwa uwe na busara ya kukaa kimya.atoe ushahidi basi ni wabunge gani?maana pasi hivyo ndio anaipush jamii iendelee kutafuta ukweli wa mabo haya.Na mwisho wa siku utawarudia wenyewe.Ukweli huwa haupindishwi, hata ipite miaka mingapi huwa lazima ujidhihirishe.Mipango ya kuua wanaifanya wenyewe halafu wenyewe wanawasingizia wengine.Hii akili hata kichaa hawezi kuitumia,ndio maana kichaa hata aweje, anakujua nyumbani kwake, na akiona gari analikwepa.CCM wanashida moja tu
    " hawaamini kama watanzania wa leo wameelevuka"
     
  17. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #17
    Jul 16, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,758
    Likes Received: 4,504
    Trophy Points: 280
    who is she oorr sorry who is it? hahahaaa kingeleza changu weee cha kuombea ugoko mie eeee
     
  18. K

    Kalila JF-Expert Member

    #18
    Jul 16, 2012
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 247
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    cdm wautoe huo mkanda tumuumbue huyo mzinzi muuaji kwa nini akihusika yeye lazma kuwe na mauaji hawezi politics huyo na hataweza kushindana na mnyika naona kauli ya dhaifu bado inawatesa na itaizidi kuwatesa
     
  19. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #19
    Jul 16, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Sijaenda darasani kama Mwigulu ila najiona nimesoma kuliko mwigulu...auawe for what
     
  20. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #20
    Jul 16, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    yupo usingizini, ni usingizi wa mang'amun'gamu. Huyo ni mtuhumiwa namba moja wa upangaji mauaji yakiwemo ya mabwepande
     
Loading...