Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nchemba Nakukumbusha how you were so wrong about Arumeru East

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by AcinonyxJubatus, Apr 2, 2012.

  1. AcinonyxJubatus

    AcinonyxJubatus Senior Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Niliahidi ikifika Jumatatu ya tarehe 2 April nitakukumbusha mataputapu uliyokua unatoa ukijitahidi kuaminisha uma kua sisiemu itashinda Arumeru Mashariki. Dogo nilikuambia hii sio Igunga, hapa watu sio masikini wakupembua ukweli.
    Lusinde wako uliyefikiri anakusaidia yuko wapi.
    Wana Arumeru wamekujibu kuwa Sera sio matusi, wameyakataa, Sera sio kugawa Bendera vitambaa na kofia, hayo pia sio mahitaji yao, Sere sio kuwarubuni na elfu tanotano wakati wanajua baada ya huu uchaguzi ukweli ni kwamba hamtawakumbuka. hiyo pia wamekukatalia.
    Oooh Eti Arusha mjini hakuna maendeleo kisa mmemchagua Lema - Hiyo pia wameikataa.
    Pole sana na mitazamo yako isiyo sahihi.
    Ila nakukumbusha Tena, Tanzania ya leo imebadilika, watu hawadanganyiki. Ugua pole dogo.
     
  2. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hahahahahaa! atakuwa hata mke wa mtu hakuambulia!
    Pole bana, japo wewe ndo wanakuona jembe!
     
  3. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,227
    Likes Received: 11,570
    Trophy Points: 280
    Huyu bwana mdogo alikiri kuwa wanatumia matusi badala ya hoja za msingi eti kwa sababu watu wameru ndo wanapenda kusikia matusi hayo.
    Kauli hii ilikua ni fedheha kwa wameru.
    CCM wameanza na matusi na sasa wanamaliza kwa matusi.
     
  4. d

    dguyana JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 426
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ila mi naona kama vile walitumwa hawa jamaa. Maana siamini kama waliweza kuongea matusi kama yale ktk kampeni yenye upinzani kama ile.
     
Loading...