Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nchemba amshika pabaya Mnyika (leo bungeni)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by wakuziba, Jul 10, 2012.

  1. w

    wakuziba Senior Member

    #1
    Jul 10, 2012
    Joined: Jun 24, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    muda huu wa saa sita na dkk 50 mbunge wa iramba mh. Nchemba amemshika pabay mh. Mnyika bungeni. Nchemba baada ya kuchangia ktk wizara ya maji, amemkumbusha mwenyekiti wa bunge mama mhagama kuwa leo ndiyo siku ya saba na ya mwisho ambazo mnyika alipewa kuthibitisha kuwa nchemba anahusika na wizi wa EPA. Mwenyekiti amemuomba asizungumzie suala hilo kwa kuwa linashughulikiwa na ofisi ya spika.

    USHAURI WANGU KWA CHADEMA

    Katika kikao cha kamati kuu ya chadema kinachoendelea, wanachadema wakumbushane kulinda kauli zao bungeni. bunge ni pahala patakatifu! siyo kijiweni. vile nchemba amekumbushia leo, inaelekea anaamii kuwa hahusiki. alijiunga na B.O.T baada ya kashfa ya EPA. na alikua ofisa wa chini. inaelekea suala hili litamkalia pabaya mnyika! tuache kuropoka!



    Wakatabahu: wakuziba (mzee wa ukweli unaochoma)
     
  2. JamboJema

    JamboJema JF-Expert Member

    #2
    Jul 10, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,148
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mbona unatoa utetezi? Si ungeshauri Kikao cha Kamati Kuu cha CDM kikumbushane kutafuta ushahidi dhidi ya Nchemba na si vinginevyo? Namshauri Mnyika aje humu na aombe mwenye ushahidi ammwagie...hatakosa hakika!
     
  3. M

    Mbalinga JF-Expert Member

    #3
    Jul 10, 2012
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 1,151
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Ofisi ya Bunge iko busy sana, nitashangaa kama ushahidi wa Mnyika utachukuliwa so serious.

    Lema aliombwa apeleke ushahidi kuwa "Liwalo na Liwe" alisema uongo na kulidanganya taifa, ushahidi ulipelekwa na haukuzungumzwa mpaka Lema akaondolewa bungeni.

    Zitto naye aliombwa apeleke ushahidi kuwa baraza la mawaziri lilirubuniwa, ushahidi ukapelekwa lakini hakuna chochote kilichofanyika mpaka sasa.

    Sasa Nchemba atulie tu, hiyo ndiyo siasa ya bongo.
     
  4. TODO

    TODO JF-Expert Member

    #4
    Jul 10, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 219
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    fikilia oposite tena kama mnyika akidhibitisha itakuwaje? be a great thinker bana
     
  5. a

    andrews JF-Expert Member

    #5
    Jul 10, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Siasa umeanza jana?
    1.majina 11 ya mafisadi akiwemo rais wenu mbona hawajawashitaki chadema?

    2.waziri mkuu pinda kutoa kauli za uongo mbona lema hakufukuzwa bungeni kama lingekuwa la kuzusha.

    3.mafisadi wenu wa ccm lowas,rostam,chenge kuwapa siku 90 mbona sasa ni 6 months.

    Ukishajua siasa lete hoja ccm tumewazoea kwa kukanusha sasa miaka hii kabla ya 2015 mtahaha sana msiwe na haraka ngoja mpate makina ya maofisa wa usalama wa taifa wanotaka kuua viongozi wa chadema ndio mlete hoja poleni kwa machungu
     
  6. Jaffary

    Jaffary JF-Expert Member

    #6
    Jul 10, 2012
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 729
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    Mbona sijaona aliposhikwa pabaya?? Au kushikwa pabaya ndio nini hicho, nonsense!
     
  7. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #7
    Jul 10, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    up*******
     
  8. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #8
    Jul 10, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    ushahidi upo tena wa nguvu sana...uruhusiwe kusomwa bungeni uone kma patakalika!!! utafichwa kama kawaida ya magamba
     
  9. G

    Ginner JF-Expert Member

    #9
    Jul 10, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 1,041
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Chadema si chama makini kama wengi wetu tulivokuwa tukidhani hapo awali......
     
  10. Arvin sloane

    Arvin sloane JF-Expert Member

    #10
    Jul 10, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35

    Kushikwa pabaya ni kushikwa sehemu ambayo aliyeshikwa hapendi kushikwa paka hapo.
     
  11. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #11
    Jul 10, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    JItu Patel pamoja na Manji walikuwa wanafanya kazi BOT mpaka wakahusishwa au walikuwa na vyeo gani?
     
  12. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #12
    Jul 10, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Mbona hukuweka alichoambiwa na mwenyekiti, au unafikiri umesikiliza peke yako?Kweli umeziba
     
  13. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #13
    Jul 10, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,113
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Kuna mmoja aliuweka hapa ...hahahah anasema
    kagoda ni CCM na Nchemba ni mmweka hazina wa CCM..
     
  14. Imany John

    Imany John Verified User

    #14
    Jul 10, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Lema aliwasilisha je walikubali isomwe?

    Hata mnyika akileta haitasomwa. Mbwa kala mbwa system ni wahuni.
     
  15. F

    FJM JF-Expert Member

    #15
    Jul 10, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Sijui kwanini watu wahajiulizi ilikuwaje huyu 'rookie' akapewa cheo cha Treasurer wa chama? Kumbuka hii nafasi iliwahi kushikiliwa na RA!
     
  16. Prisoner 46664

    Prisoner 46664 JF-Expert Member

    #16
    Jul 10, 2012
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 1,954
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Hewalaa...Ingekuwa vema kama mpambanaji mnyika angeweza kumuomba mama spika wajadili kwanza ule ushahidi wa "liwalo na liwe" kulidanganya bunge. Ili hatua madhubuti zichukuliwe dhidi ya waziri mkuu kwanza kwa kosa hili halafu tuendelee.

    Nina imani kubwa sana na Mbunge wangu mheshimiwa mnyika...ushahidi wa kuhusika kwa nchemba kwa njia moja ama nyingine kwenye wizi wa EPA upo.subirini.
     
  17. Gwalihenzi

    Gwalihenzi JF-Expert Member

    #17
    Jul 10, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 5,067
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hivi Nape huwa anawaokota wapi mazezeta kama ninyi?Soma hapo kwenye rangi nyekundu halafu kama zinakutosha jaribu kulinganisha na kichwa cha thread yako utumbo!
     
  18. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #18
    Jul 10, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Tumesikia.
     
  19. BIG Banned

    BIG Banned JF-Expert Member

    #19
    Jul 10, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ngoja wakati ufike!, Aache hizo nguvu za soda!, kuhusika amehusika.
     
  20. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #20
    Jul 10, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Vipi na ule Ushahidi wa Kafulila kuhusu akina Zambi na wenzake kuomba rushwa, utasomwa lini?
     
Loading...