Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NCCR yamtaka Mh Ezekiel Wenje kuomba radhi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mkwanda, Jun 3, 2012.

  1. M

    Mkwanda Senior Member

    #1
    Jun 3, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Akiongea kwa jazba kali Mh moses Machali alisema kua kitendo alichokifanya Wenje kumuita mwenyekiti wao James Mbatia kua ni kibaraka kwa kukubali uteuzi wa rais hakiwezi kuvumilika na kumtaka Wenje kuomba radhi na kufuta kauli yake.
     
  2. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #2
    Jun 3, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Kosa la wenje lipo wapi sasa? Huyu moses machali anatumiwa sana na mbatia kwani nilishamuona tangu kwenye ishu ya kafulia, Mosese machali inabidi ujiangalie maana kumnyooshea kidole wenje ni sawa na kujaribu kuupaka rangi upepo.
     
  3. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #3
    Jun 3, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Chama cha NNCR Mageuzi kimekitaka chama cha CDM kuomba radhi juu ya kauli ya Mb. E. Wenje kwamba NCCR ni CCM B. Kauli hiyo imetolewa na Wenje akiwa katika mkutano Majengo ambapo alisema haamini kama Mbatia anaweza kupambana na CCM kutokana na kuteuliwa na rais wa JMT.

    Akiwa na waandishi wa habari Mb. Mkosamali amesema endapo CDM itadhibitisha kuwa Mbatia hataweza kukabiliana na CCM kwa kuwa ni CCM B, yeye yupo tayari kujiuzuru nyazifa zake zote ikiwemo ubunge.

    Hali kadhalika kushindwa kuomba radhi kutakifanya chama chake kikichulie hatua zaidi ikiwemo kukishitaki.

    Haya tena CDM Vs CDM,

    Yetu Macho.
     
  4. M

    Miela Member

    #4
    Jun 3, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    NCCR Mageuzi kimekitaka CHADEMA kuomba radhi ndani ya wiki moja kufuatia shutuma zilizotolewa na Mbunge wa Nyamagana kuwa NCCR ni CCM B
     
  5. M

    Mohamed Ngwasu JF-Expert Member

    #5
    Jun 3, 2012
    Joined: May 11, 2011
    Messages: 304
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwani kakosea nini Wenje wabongo bwana yaani ukishasema ukweli tu unatakiwa uombe radhi, tz kwa demokrasia ipi hadi mpinzani ateuliwe na rais kuwa mbunge? haihitaji akili ya mzungu hilo.
     
  6. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #6
    Jun 3, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,720
    Likes Received: 1,750
    Trophy Points: 280
    Nimemuona anatoka povu kabisa kumtetea boss wake. Kila mtu anajua kuwa Mbatia ni kibaraka na hata Hashim Rungwe alitutanabaisha, pia kila mtu anajua kuwa Mbatia ni bwabwa. Siasa za kujipendekeza namna hiyo za huyu Machali zinatia shaka kubwa na kukatisha tamaa vijana wenye ambition ya siasa maana amekuwa kama ni House Boy wa mwenyekiti kwa kukubali kutumwa na kutumiwa. Heri angekanusha Mbatia mwenyewe.
     
  7. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #7
    Jun 3, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Machali ivi kumbe hewa, KWELI CCM C
     
  8. s

    swanga Member

    #8
    Jun 3, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ameapa kujiuzuru nyadhifa zake kama hizo kauli zitathibitishwe. Teh teh
     
  9. M

    Molemo JF-Expert Member

    #9
    Jun 3, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mbona kila mtu anajua Mbatia ni CCM B
     
  10. F

    FJM JF-Expert Member

    #10
    Jun 3, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Machali na NCCR wenzie waache kulialia. They should grow up and act like MEN. Kulialia kila ukikosolewa ni utotot. Kama Wenje kasema wao ni CCM ni wamoja Machali alitakiwa ajibu kwa kuonesha ni jinsi gani NCCR ni tofauti au hawako pamoja na CCM. Hawezi kumuambia Wenje amuombe msahama kwa sababu amesema anachokiamini, sasa ni kazi ya NCCR kusema otherwise.

    Na kama kweli NCCR-mageuzi sio vibaraka kwanini Kafulila bado yuko bungeni? Na kwa nini Spika wa bunge ambaye ni mjumbe wa CC ya CCM amtetea Kafulila? Sheria ya vyama vya siasa iko clear, ukifutwa uanacha na ubunge unapotea. Sasa kwa nini CCM watafute story za kuungaunga ili Kafulila arudi Bungeni? The same na Hamad Rashid na CUF yake.

    Lakini sote tunakumbuka wawili walivyokuwa wanapiga kelele uwe kuwe na kambi mbili toka upande wa upinzani.
     
  11. M

    Molemo JF-Expert Member

    #11
    Jun 3, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mkuu huyu Machali ndiyo mwisho wake kuwa Mbunge.
     
  12. m

    mkizungo JF-Expert Member

    #12
    Jun 3, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 248
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    rafiki machali acha kuwa machalari ya mbatia ,,,,, mbatia hawezi nyanyuka tena kisiasa,,,ameteuliwa mbunge strategies kuuvuruga upinzani moshi,,,hawakupata mtu baada ya kina ngawaiya kushindwa,,,,mbatia hawezi,,utaihia naye kisiasa,,, soma alama za nyakati,,,,,utapitwa na wakati ungali kijana,,huon maige inavyomgharimu kutaka kumentain,,,,,alitenda kazi kama mawaziri wazee ambao ni wastaafu,,,,akaanguka nao sasa anahaha,,,,tulia soma game,,,utajikuta unauhitaji ubunge kupitia cdm,,,,,take it from mimi mwenyewe,,,,
     
  13. M

    Molemo JF-Expert Member

    #13
    Jun 3, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Hasira ya Machali ni kwa vile vitawi vyao vyote kule kusini vimekombolewa na CDM
     
  14. K

    Kassim Awadh JF-Expert Member

    #14
    Jun 3, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Mkosamali hana inshu,kwa mtizamo wangu ni mtu ambaye hawezi kusimamia anachokiamini,ni kibaraka hivi wa Mbatia
     
  15. M

    Molemo JF-Expert Member

    #15
    Jun 3, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mbatia ameteuliwa maalum kuvuruga kazi ya CDM kutetea wananchi bungeni
     
  16. M

    Molemo JF-Expert Member

    #16
    Jun 3, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Machali anajaribu kupaka upepo rangi.Mbatia ajitokeze mwenyewe hadharani akanushe kama yeye sio mamluki aliyetumwa kuua upinzani.
     
  17. M

    Molemo JF-Expert Member

    #17
    Jun 3, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Machali amshauri Mbatia aache ukibaraka
     
  18. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #18
    Jun 3, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,046
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    kashasoma upepo. Jimboni kwake wanamchukia baada ya bifu lake na Kafulila
     
  19. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #19
    Jun 3, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Naunga mkono hoja kabisa, na ndiyo maana akamsaliti Kafulila.
     
  20. Medical Dictionary

    Medical Dictionary JF-Expert Member

    #20
    Jun 3, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,053
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    my take: kuusishwa na ccm ni tusi kubwa sana.
     
Loading...