Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NCCR yakosa watu; yaahirisha maandamano

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Malunde-Malundi, Jan 21, 2012.

  1. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #1
    Jan 21, 2012
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Visingizio vya kuahirisha vingi sana kama vilivyoelezwa ktk radio lakini watu wazima akili mkichwa; mlikuwa mnapima upepo wa siasa zetu; kama wewe boga basi wewe boga huwezi kuitwa jiwe.
     
  2. L

    Libaba Member

    #2
    Jan 21, 2012
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ukweli ndo huo kuwa hiki chama hakina mvuto na kinaelekea kufa mara ya pili Kafulila kaondoka nacho.Mkosamali anza kujipanga kuondoka NCCR kama unataka kurud 2015
     
  3. babad

    babad Member

    #3
    Jan 21, 2012
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah!! kumbe ndo sababu!! Ndo maana wanataka kwenda ikulu kupata kashata na kahawa.Wameishiwa vibayaaaaaaaa
     
  4. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #4
    Jan 21, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    waliyataka wenyewe
     
  5. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #5
    Jan 21, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Maandamano hayawezi kuwasaidia wajifunze kutoka kwa Chadema kama yamewasaidia.
     
  6. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #6
    Jan 21, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kama sikuelewi vile ...... mtoa mada umeeleza zaidi hisia zako as if wote tunajua kuhusiana na maandamano yenu uwe balanced eleza vizuri
     
  7. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #7
    Jan 21, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,788
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    na uwezo wa kukodisha watu hawana,
     
  8. MAGEUZI KWELI

    MAGEUZI KWELI JF-Expert Member

    #8
    Jan 21, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,925
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    :llama:Jamani wamepata barua toka ikulu.Siku wakienda kukutana na Rais wataongelea suala la kupanda malipo ya umeme na katiba pia itajadiliwa..Wajue hoja za kuonana na Rais zilianzishwa na Chama kinachowapeleka jambajamba mafisadi wa wasio na uchungu na nchi hii.KAFU wamefuata mkumbo na Hamad R aliyekuwa kimbelembele bungeni kukandya Chadema na kukisifia kafu kaukalia:lol:..Alienda ikulu:behindsofa: Pai..Jamani sikio la kufa halisikii Daw:alien:a..Chadema ndicho chenye masimamo na watu wanaelewa.Hivi NCCR wakiandama, Polisi watakaa vikao kujadili ulinzi kweli:hat:??? maana watu wenyewe wanne[​IMG].mh...nipisheni nipite[​IMG]
     
  9. L

    Lsk Senior Member

    #9
    Jan 21, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ...hivi NCCR bado kipo eeeh!!
     
  10. M

    Molemo JF-Expert Member

    #10
    Jan 21, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    hivi yule katibu wa nccr anaevaa mkufu mkubwa anaitwaje vile
     
  11. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #11
    Jan 21, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Maandamano yanasaidia, pia hata CDM yametusaidia sana but cha kujifunza hawa NCCR ni kwamba maandamano yoyote yale yanahitaji influence kwa umma, sasa wenyewe NCCR hawana tena influence kwa umma bkoz kafulila kashaondoka nayo.
     
  12. juma sal

    juma sal Senior Member

    #12
    Jan 21, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 152
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kafulilla jembe.......................mwambieni machalli
    'ameona umuhimu wa kafulila?" hakuna nccr bila kafulila
     
  13. Steven Robert Masatu

    Steven Robert Masatu Verified User

    #13
    Jan 21, 2012
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 2,169
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    ngoja tusubirie tuone

    vipi kwani imekuwaje wakaahirisha maandamano, me sijasikiliza radio wala kuona tv siku ya tatu sasa naomba mnijuze.
     
  14. RICH OIL SHEIKH

    RICH OIL SHEIKH JF-Expert Member

    #14
    Jan 21, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kifo cha mende
     
  15. sterling

    sterling Senior Member

    #15
    Jan 21, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 162
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hiyo ndo hasara za kukurupukia mambo, kwa hakika viongozi wa NCCR walikurupuka kuleta hoja ya maandamano........
    lakini hii inatokana na tabia ya vyama vyetu vya siasa kuigaiga mambo, kama unataka kupata political influence basi njoo na kitu kipya na sio kitu kilichofanywa na vyama vingine... kama unabisha angalia fukuza ya CUF na NCCR inavyowacost na reaction wanayoipata toka kwa wanachama wao,,,,, vyama vyetu vya upinzania kama vina nia ya kweli ya kwenda ikulu basi vijipange upya na kuja na sera mbadala na si kukurupukia vitu tuuuu...
     
  16. MANI

    MANI Platinum Member

    #16
    Jan 21, 2012
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,849
    Likes Received: 861
    Trophy Points: 280
    Kama chama mzee !
     
  17. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #17
    Jan 21, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,788
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    naam! na kuwapikia ubwabwa au mchele, teh teh teh!
     
  18. K

    KASUKU BUBU Member

    #18
    Jan 21, 2012
    Joined: Dec 25, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :A S embarassed::A S embarassed::A S embarassed::A S embarassed::A S embarassed:
     
  19. K

    KASUKU BUBU Member

    #19
    Jan 21, 2012
    Joined: Dec 25, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watanzania wana akili timamu, NCCR ni CCM- C baada ya CUF kuwa CCM-B.
     
Loading...