Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nccr yafuta kesi dhi ya Halima Mdee

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by 1800, Feb 6, 2012.

  1. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #1
    Feb 6, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwa mujibu wa Dr Slaa,pandehizo mbili kwa maana ya NCCR na CDM,walikutana leo na kuafikiana kuamua kuifuta kesi hiyo kwa kua haina manufaa yoyote kwa wan Kawe na wananchi kwa ujumla,Kwa kua katika uchaguzi huo walioshinda ni wananchi wa kawe- source ITV
     
  2. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #2
    Feb 6, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Nimeipenda sana hii.

    Hata hivyo NCCR bado wanabaki kuwa wasanii kwenye siassa za Tz....Ni kama watoto wadogo wanaocheza kidali po...

    Ningewaona watu wa maana kama wangeamua kufuta hicho chama na kutafuta shughuli nyingine au nyumba nyingine za kupanga!!

    DC!!
     
  3. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #3
    Feb 6, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    fantastic... they come out with the brains...

    Good NCCR
     
Loading...