Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NCCR yafungua kesi Mahakama kuu kudai Tume huru ya uchaguzi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kidudu Mtu, Dec 19, 2009.

  1. Kidudu Mtu

    Kidudu Mtu Member

    #1
    Dec 19, 2009
    Joined: Nov 7, 2009
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Je, ni muhimu kuwa na tume huru ya uchaguzi?
    Jadili ukitoa sababu kwa nini unadhani tume ya uchaguzi iliyopo haifai.
     
  2. Wacha

    Wacha JF-Expert Member

    #2
    Dec 19, 2009
    Joined: Nov 23, 2006
    Messages: 852
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Tume iliyopo imewekwa na Chama Cha Majambazi.
     
  3. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #3
    Dec 19, 2009
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    We kweli kidudu mtu,kitu gani umeuliza hapa?jibu unalo hapo hapo lakini tena unauliza...Twende step by step uone,mosi umeuliza;je ni muhimu kuwa na tume "huru" ya uchuguzi?halafu hapo hapo unataka tujadili kwanini tume "huru" haifai?
    Mjadala huu unaweza ukawa mzuri kama ukibadili namna ya kupresent hoja yako.
     
  4. Serendipity

    Serendipity JF-Expert Member

    #4
    Dec 19, 2009
    Joined: Jan 24, 2009
    Messages: 475
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Unataka iwekwe na chama gani?
    Mwenyekiti wake huwa anateuliwa na raisi! Je tulishakuwa na raisi zaidi ya wale wanaotoka CCM?
     
  5. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #5
    Dec 19, 2009
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Ndio maana huwa nashangazwa sana,kama watu wanajuwa kuwa tume si huru na ni ya chama cha majambazi,then kwanini wanashiriki uchaguzi na kutegemea matokeo ya haki yatatangazwa?Ama ni ruzuku tu ndo cha muhimu kwa hivyo vyama?haya mambo ya upinzani kwa style hii ni upotevu wa muda na rasilimali za wananchi.System yote ni upuuzi mtupu,ni kama michezo ya kuigiza.
     
  6. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #6
    Dec 19, 2009
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,491
    Likes Received: 771
    Trophy Points: 280
    Asante Mushi, nisingeweza kusema zaidi ya ulivyosema, it is so sad!

    at least hawa NCCR ,sijajua vyama vingine viko wapi, na je ni nguvu ya soda, na je mahakamani wataamua kwa sheria gani!
     
  7. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #7
    Dec 20, 2009
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Tume iliyoko tunaiamini vilivyo mnajua siasa si lele mama hii tume inajitahidi sana ila inahitaji marekebisho kidogo kwa viongozi wake wa chini lakini kwasasa tume saffffffffffffiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

    CCM Oyeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
    Kidumu chama chaq mapinduziiiiiiiiiiiii jibuni sasa
     
  8. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #8
    Dec 20, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,403
    Likes Received: 2,479
    Trophy Points: 280
    Hii tume ni huru isingekuwa huru wasingeshiriki uchaguzi kwa miaka 15 sasa!. Unapoingia uwanjani kucheza mpira na timu nyingine maana yake umekubali kuwa refarii yuko huru na matokeo hayakupangwa. Lakini kila mechi ikichezwa unafungwa halafu unaondoka na kinyongo kuwa refarii kawabeba halafu mechi nyingine ikipangwa unakwenda na jezi yako na washangiliaji wako na nyimbo zako za ushindi halafu unabamizwa tena.. wewe tukuiteje?

    Hawana haja ya kwenda mahakamani; wanachotakiwa kusema ni kuwa hatushiriki uchaguzi mkuu wowote na wabunge, madiwani n.k wote wanajiuzulu.. na kama CCM inataka nchi iwe ya chama kimoja basi na iwe mtaona wafadhili watakavyokuwa na nguvu na kuilazimisha CCM kubadili sheria.

    Lakini ukiwaambia hili la kugoma wanakuwa wabishi utadhani luba!
     
Loading...