Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NCCR Wajitoa jimbo la Igunga

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by 2015, Aug 14, 2011.

  1. 2

    2015 Senior Member

    #1
    Aug 14, 2011
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau,
    CUF leo wamemtangaza mgombea ubunge wao wa jimbo la Igunga, cha kushangaza leo leo NCCR nao wanajitokeza na kusema wao wataunga mkono mgombea wa upinzani atakayesimamishwa, Najiuliza hapa hakuna mchezo mchafu wanaoupanga dhidi ya chama cha kweli cha ukombozi wa Tanzania (cdm) ili badae wakisimamisha ionekane anavuruga upinzani? Wadau nyie mwalionaje hili?
     
  2. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #2
    Aug 14, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Katibu Mkuu wa NCCR Mageuzi Samuel Ruhuza, amesema chama chake kutoshiriki uchaguzi katika jimbo la Igunga.
    Amesema wameamua kufanya hivyo hili kutoa nafasi kwa upinzani kushinda jimbo hilo, wamehofia kuzigawa kura za upinzani.
    SOURCE: ITV NEWS
     
  3. Gwota

    Gwota JF-Expert Member

    #3
    Aug 14, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    CUF watangaza leo mgombea wao wa ubunge igunga na wakati huo huo NCCR nao watangaza kuunga mkono mgombea yeyote wa upinzani atayesimamishwa, mm naona wanataka kuiyumbisha cdm ili itakaposimamisha ionekane inavuruga upinzani. nyie mwaonaje?
     
  4. m

    mzee wa mawe Senior Member

    #4
    Aug 14, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 151
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    akiongea na waandishi wa habari leo makao makuu leo katibu mkuu wa chama hicho sam Ruhuza amesema chama chake kimeamua kufanya hivyo kutoa nafasi kwa upinzani kusimamisha mgombea mmoja anayekubalika, ambapo tutasimamisha mgombea mmoja tuna nafasi kubwa ya kushinda na fungu ambalo tulikuwa tumetenga kwa ajili ya kampeni tutajitolea kwa ajili ya huyo mgombea mmoja anayekubalika, alisema Ruhuza.
     
  5. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #5
    Aug 15, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hawa ni ndumilakuwili tu,
     
  6. Gwota

    Gwota JF-Expert Member

    #6
    Aug 15, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Zaidi ya ndumilakuwili, Eti kawe wana kesi na Mdee halafu igunga eti wanataka upinzani kwani mdee ni ccm?
     
  7. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #7
    Aug 15, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,010
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mi nafikir nccr hawawez kuunga mkono cdm ukizingatai mwenyekt aligaragazwa vibaya na mdee,
     
  8. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #8
    Aug 15, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    ukweli ni huu..
    1.hawana hela ya uchaguzi
    2.hata wakigombea hawatapata kura 100.
     
  9. C

    CUF Ngangari JF-Expert Member

    #9
    Aug 15, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 273
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    vyama vyote vina haki sawa NCCR, CUF, na vyama vingine vyote ni vyam vya upinzani, wewe kama unaona vyama hivyo si vya upinzani mtazamo wako kama vile wengine wanavyoiona chadema chama cha upinzani.
     
  10. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #10
    Aug 15, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,243
    Likes Received: 1,447
    Trophy Points: 280
    Magamba washapata mke watatu!!
     
  11. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #11
    Aug 15, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />

    Hivi ile kesi ya ushoga imefikia wapi!?
     
  12. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #12
    Aug 15, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Heko Mh Mbatia kwa hatua hii; kwa kitendo hicho tu KAMBI YA UPINZANI tayari mmeanza kuamsha ari mpya ya ushindi Igunga. Tunaomba ushirikiano huu upanuliwe zaidi na zaidi.

    Wana-Igunga, safari hii ni nafasi nzuri sana kwenu kupata mwakilishi wa kweli wa kuchaguliwa na nyinyi wenyewe na wala si kupitia mlango wa nyuma au wakati mwingine hutajwa kama 'KAPITA BILA KUPINGWA'.

     
  13. Chigwiyemisi

    Chigwiyemisi JF-Expert Member

    #13
    Aug 15, 2011
    Joined: Jun 22, 2011
    Messages: 528
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Vyovyote iwavyo, CDM itasimamisha mgombea na ataibuka kidedea! Peopleeeeeeeeeeeeeeeeeeeeees, Power!
     
  14. S

    SEAL Team 6 JF-Expert Member

    #14
    Aug 15, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Isije ikawa wamenunuliwa na CUF. Maanake hawa nccr kwa manunuzi ni moto wa kuotea mbali. Mfano hai ni kule Ngara jamaa walinunuliwa sana.
     
  15. Erick G. Mkinga

    Erick G. Mkinga Member

    #15
    Aug 15, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unafikiri upinzani ni CDM tuu....ndio maana wapinzani wanaona mna ajenda yenu ya UKABILA..sasa cdm kuiunga mkono CUF ni laana..na ukweli ni kwamba CUF ina nguvu TABORA kuliko CDM..
     
  16. F

    FUSO JF-Expert Member

    #16
    Aug 15, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,766
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    ni kweli maana CUF si wapinzani kumbukeni wana ndoa na CCM. in other words NCCR wataungana na CHADEMA kulipata jimbo hilo. Thanks NCCR kwa ukomavu wa kisiasa - haya ndiyo mambo ambayo sisi watanzania tunataka kuyasikia.
     
  17. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #17
    Aug 15, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mbona wakati wa uchaguzi mdogo jimboni TARIME hawakujitoa kuepeusha kuzigawa kura za upinzani? Watuambie tu kwamba wamekosa mgombea. Na hata kama wanae wameshindwa kum-finance.
     
  18. F

    FUSO JF-Expert Member

    #18
    Aug 15, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,766
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    Ndugu CUF si chama cha upinzani.
     
  19. F

    FUSO JF-Expert Member

    #19
    Aug 15, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,766
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    kaka umenena na wala si ushabiki - hata ningengombea mimi kwa tiketi ya CDM ningepita tu - alama za nyakati.
     
  20. ismathew

    ismathew JF-Expert Member

    #20
    Aug 15, 2011
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 254
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo hakuna mashaka na ilo, huo ni mwanzo mzuri wa mawazo kwa watu wenye kukaa na kufikiri, kwani lengo la upinzani ni moja
    ni kumuondoa ccm mpaka ifikapo 2015. Baada ya mawazo ni kupanga na kujadliana kimaendeleo na cuf walione ilo. Na ilo lisiishie
    hapo mpaka kufikia 2015 upinzanani uwe ni kitu kimoja katika kinyang'nyilo cha urais nguvu zote zielekezwe kwa mtu mmoja. tuondoe
    tofauti zetu mapema, ubinafsi na tamaa ya utajiri kupitia siasa na kugombania vyeo serikalini kwa sababu binafsi. Hapo upinzani
    mtaweza kuwakomboa mamilioni ya watanzania waliokuwa katika dimbwi la umaskini, wapizani kaeni mezani kuhusu swala hilo la
    ukombozi wa taifa lililopoteza dira, atuwezi kuisimamisha saa wakati unaenda kwa kasi, kwa ilo mlifanye kwa wakati ulio sahihi.
    Kila kitu kinawazekana kwenye nia njema.
     
Loading...