Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NCCR waingizwa mkenge na CHADEMA!!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mkigoma, Jul 21, 2012.

  1. m

    mkigoma JF-Expert Member

    #1
    Jul 21, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Baada ya makubaliano waliyokubaliana nccr na chadema kuwaomba waondoe kesi ya jimbo la kawe na kukubaliana kuwa watawashirikisha katika baraza kivuli la upinzani sasa Nccr wameachwa solemba ya masiku ya hivi karibuni kiongozi wa kambi ya upinzani kufanya mabadiliko lakini hakuwashirikisha wabunge wa NCCR, je? kitendo hicho kinachukuliwa kuwa ni ubinafsi wa chadema, kwa kuwa wachaga wanagwa vita kwa ubinafsi je chama hicho nacho kinalikumbatia hilo?
     
  2. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #2
    Jul 21, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Weka makubaliano yao vinginevyo nijute kujibu umbeya wa mtaani ambao hautakuwa na tofauti na ile silly season part ii ya Muhindi iliyo chezwa na suleko.
     
  3. h

    hans79 JF-Expert Member

    #3
    Jul 21, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mkigoma: ujengapo hoja weka kiambatanishi zaidi ya hapo hamna kitu, bali zile zile beti tulizozoea kuzisikia chama cha ukabila,udini,ukanda,ukoo nk.Twasonga mbele hatuyumbishwi nanyi,kwani twajua upo,mnafanya nini na kwa sababu gani.
     
  4. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #4
    Jul 21, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Haya nenda pale Lumumba utamkuta nepi mwambie akupe malipo yako.
     
  5. A

    Asa79 JF-Expert Member

    #5
    Jul 21, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 591
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mazuzu wamejaza nafasi jf siku hizi......hii nayo ni siredi?
     
  6. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #6
    Jul 21, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Unayajua vizuri hayo makubaliano au unaongelea ushabiki?ni kifungu gani cha makubaliano kilichovunjwa?
     
  7. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #7
    Jul 21, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,349
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 160
    Mgomo umeisha na Wameshalipwa sasa wamerudi kwa ari nguvu.
     
  8. m

    mkigoma JF-Expert Member

    #8
    Jul 21, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    msitumie kichwa kufuga nywele kazi ya kichwa ni kufikiri na kuweka kumbukumbu mmeishasahau kuwa wameyaongea makubaliano yao na tumeyasikia kati ya slaa na sam ruhuza katibu mkuu wa NCCR. kweli vichwa vya panzi haviweki kumbukumbu.
     
  9. SWEEPER

    SWEEPER JF-Expert Member

    #9
    Jul 21, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 265
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hayo makubaliano yalikuwa baina ya nccr na ccm si cdm na yalikamilika kwa mkiti wao kupewa ubunge wa mezani. Hivi jana mbatia naye alitoka nje ya ukumbi wa bunge?
     
  10. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #10
    Jul 21, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Kwa hiyo inaonekana jamaa hana kumbukumbu sahihi!ingekuwa vema tuonyeshwe hiyo memorundum of understanding ili tuweze kujadiliana kwa hoja badala ya ushabiki usiokuwa na tija!
     
  11. K

    Kakubilo Kasota Senior Member

    #11
    Jul 21, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 166
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Uongo mwingine bana unaweza tu kuzungumzwa kwenye vijiwe vya kahawa, makubaliano walifanya Dr Slaa na James Mbatia, Mbatia kama ninavyo mjua ni Mchaga, sasa kama Wachaga ni wabinafsi, iweje anawajibika kuteua baraza la mawaziri kivuri ambaye naye ni Mchaga amwache Mchaga mwenzie? hiyo Equation yako sio sahihi, nenda uka derive nyingine au peleka kijiweni au kule kwingine ambako huwa watu wanaona kinyume nyume!
     
  12. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #12
    Jul 21, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,938
    Likes Received: 5,394
    Trophy Points: 280
    Gazeti la sani toleo la 2015 jumamosi
     
  13. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #13
    Jul 21, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    JF sio kijiwe cha kahawa we mbwiga.
     
  14. i

    iseesa JF-Expert Member

    #14
    Jul 21, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 944
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hoja yako haina mashiko. Mimi nilifikiri umejenga hoja kuwa Bw Mbatia amewekwa kwenye baraza jipya la mawaziri kivuli kwa kuwa yeye ni mchagga pia, kama kweli unaamimi CDM ni cha Wachagga.
     
  15. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #15
    Jul 21, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,831
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Awa cdm mim cwaelew kabisa manake wamewaacha cuf coz wapo serikalin z'bar aya nccr,tlp na udp mbn amuwapi uwazir kivuli?
     
  16. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #16
    Jul 21, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Duh!this is a controversial statement,can you please paraphrase the same to make it clear!
     
  17. i

    iseesa JF-Expert Member

    #17
    Jul 21, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 944
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Heri kichwa cha panzi kisichoweka kumbu kumbu ambazo hazipo kuliko kichwa cha "mwenye akili" kama wewe na Werema anayerusha mipasho ya Taarabu bungeni badala ya sheria
     
  18. Trustme

    Trustme JF-Expert Member

    #18
    Jul 21, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,174
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    nafikiri wewe unatumia kichwa chako kufugia m-ba badala ya kukitumia kufikiri
     
  19. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #19
    Jul 21, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Zitto@work
     
  20. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #20
    Jul 21, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Dry as dust!
     
Loading...