Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NCCR na CHADEMA LIVE mahojiano Radio Wapo Redio...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kula kwa tindo, Nov 30, 2011.

  1. k

    kula kwa tindo JF-Expert Member

    #1
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wabunge wa CHADEMA na NCCR Wanatolea ufafanuzi/tamko juu ya msimamo wao baada ya Rais kutia saini Mswada..
     
  2. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #2
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Baada ya sahihi ya Rais. Hakuna jipya.
    Hiyo tayari ni sheria.
     
  3. W

    WildCard JF-Expert Member

    #3
    Nov 30, 2011
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mbona John Mrema na Waitara sio Wabunge?
     
  4. K

    Kigoma 2015 JF-Expert Member

    #4
    Nov 30, 2011
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 363
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    tupe hbr mkuu
     
  5. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #5
    Nov 30, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Hii radio naweza kuipata Arusha
     
  6. N

    Ngarenaro JF-Expert Member

    #6
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Utatupa updates ndugu, wengne tupo mbal sana
     
  7. M

    Mwansiti Omari Member

    #7
    Nov 30, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Hata kama ni sheria bado kuna nafasi ya kuifanyia marekebisho hiyo sheria kama walivyokubaliana baada ya raisi kukutana na CDM
     
  8. k

    kula kwa tindo JF-Expert Member

    #8
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Tatizo CCM hawajui mapungufu yaliyopo katika huu mswada. Ni wavivu wa kusoma..
     
  9. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #9
    Nov 30, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Rais kawapiga changa la macho tu! Hiyo haitabadishwa zaidi ya hapo. Magwanda tulie tu kwakuwa imekula kwetu. Hata hivyo tunashukuru kwa kunusa pilau ya ikulu ingawa watumishi wa ikulu waliishia kutunywesha juisi ya ukwaju.
     
  10. B

    Bukutonaga JF-Expert Member

    #10
    Nov 30, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 244
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nchi inaangamia jamani kwa viongozi hawa vigeugeu juzi wamempa mwonekano halisi wa mswaada gani wa-tz tunautaka jana kaibuka tu na kuusaini. Mungu isaidie TZ yetu but tutafika tu tunapo pataka.
     
  11. i

    ikindo Member

    #11
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 77
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 25
    Du! hii kali yaani hiyo sheria iliyosainiwa eti munasubiri ifanyiwe marekebisho?.Kweli Afrika mokili mobomba.
     
  12. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #12
    Nov 30, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    sio mokili mobimba tu na kila mtu atakula inde monie yake.
     
Loading...