Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NCCR-Mageuzi wajipanga kupinga ushindi wa Mdee mahakamani

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by WABUSH, Nov 15, 2010.

  1. WABUSH

    WABUSH JF-Expert Member

    #1
    Nov 15, 2010
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 285
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapa ndio nachoka na siasa za bongo!


    (Source Mwananchi)
     
  2. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #2
    Nov 15, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    CCM C hao baada ya CUF
     
  3. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #3
    Nov 15, 2010
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wanatafuta umarufu tu hawa hawana lolote!
     
  4. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #4
    Nov 15, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndio democracy, naamini kwa kawe hata uchaguzi ukirudiwa mara 5 chadema itachukua, mdee atachukua anatumia vibaya inavyoonekana na malengo binafsi
     
  5. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #5
    Nov 15, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    werevu tulishajua. nia ya mbatia kugombea kawe haikuwa kushinda ila kuisadia CCM kushinda.
     
  6. J

    Jafar JF-Expert Member

    #6
    Nov 15, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Umekosea hao ni NCCR-MANUNUZI, wamebadirisha jina siku hizi
     
  7. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #7
    Nov 15, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    hahaaa unajua Mbatia unataka kutia hasira watu humu wakutusi wapewe BAN..we haya tu ...we hupendwi kwa nini huelewi?hata ugombee uenyekiti wa mtaa hutapata? hivi wewe ukoje lakini
     
  8. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #8
    Nov 15, 2010
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    sasa hiyo ndio NCCR, fikilia wakati yupo na Mrema? fulu usaniiiii
     
  9. M

    Mugerezi JF-Expert Member

    #9
    Nov 15, 2010
    Joined: Mar 28, 2007
    Messages: 453
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Waache waende wanadhani huko kuna kuchakachua? Wameliwa hao wao watafute njia mbadala kuiboresha NCCR siyo kwa mgongo wa CHADEMA. Wenzao wameuza sera je wao? Mahakamani? Kweli wao maslahi kwanza.
     
  10. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #10
    Nov 15, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Dawa ya Mbatia huko NCCR- mageuzi iko jikoni, yeye kakosa ubunge Kawe lakini wenzie kule Kigoma wamefanya kweli na huo ndio utakuwa mwanzo wa wakina Kafulila kutaka kumuondoa kwenye uenyekiti kwani wao ndio wanaoipa NCCR ruzuku !! Huku kwenda mahakamani ni geresha tu!!
     
  11. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #11
    Nov 15, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    tena kuna jimbo dogo wa miaka 24 kashinda bana?daaah yule dogo kanipa raha sana ..sasa ale nondo ili awe anachangia mambo ya maana bungeni
     
  12. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #12
    Nov 15, 2010
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,178
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Wanatafuta namna ya kujustify uchakachuzi wa ruzuku baada ya kupata wabunge wachache wa kigoma.
     
  13. HISIA KALI

    HISIA KALI JF-Expert Member

    #13
    Nov 15, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbatia fanya kazi za kujinge chama acha na mambo ya ubunge kawe. Wananchi wa kawe walimchagua halima mdee kwa kura za tsunami. Hivyo hata uchaguzi ukirudiwa leo bado wananchi watamchagua tu.
     
  14. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #14
    Nov 15, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,524
    Likes Received: 2,527
    Trophy Points: 280
    Hawa ndiyo mnataka waungane.
     
  15. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #15
    Nov 15, 2010
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,849
    Likes Received: 3,036
    Trophy Points: 280
    Mbatia kama anazo sababu za msingi na ana amini haki yake imegandamizwa ruksa kwenda mahakamani.
     
  16. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #16
    Nov 15, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Kesi nyingine ni ya Jimbo la Kawe ambapo wanaamini kuwa maneno ya Nkya kwamba mgombea wa chama hicho, James Mbatia ananyanyasa wanawake yalisababisha wanawake na wasichana kuwapigia kuwa wanawake wenzao.

    Aliwataja wanawake hao kuwa ni Mdee aliyeshinda na Angela Kizigha wa CCM aliyeshika nafasi ya pili.

    Alisema sheria ya uchaguzi ya mwaka 1985, inakataza kushawishi kupiga kura kwa kufuata jinsia, na shauri lingine linamtaka Mdee kuthibitisha kauli yake kwamba Mbatia kapewa milioni 80 na CCM kutokana na kutokuwepo na hesabu za kupokea kiasi hicho cha fedha
    katika vitabu vya hesabu vya vyama hivyo.

    "Kwa misingi hii, Halima Mdee alijua kuwa anasema uongo, basi alikusudia kupotosha
    wapigakura na kama aliyasema yana ukweli atakuwa amevisaidia vyama hivyo juu ya ufujaji mkubwa wa mali za vyama na njia ya kujua kweli ni kufika mahakamani," alisema.

    Alisisitiza kuwa kesi ya Mdee na Nkya ni ya uchaguzi lakini wanaweza kufunguliwa kesi
    nyingine na Mbatia kudai bilioni moja kwa kumdhalilisha kutokana na kutoomba msamaha katika siku walizopewa.

    Hata hivyo, Nkya alishasema kuwa alinukuliwa vibaya na gazeti (si Habarileo) wakati Mdee alikanusha kuwa hajawahi kusema mambo hayo

    Huyu jamaa kwan ni wa jinsia gani? Mbona ana mabifu na wanawake? Kwanini asimshataki na huyo wa CCM?
     
  17. Ikimita

    Ikimita JF-Expert Member

    #17
    Nov 15, 2010
    Joined: Oct 23, 2010
    Messages: 301
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Tatizo la NCCR-Mageuzi lipo kwa watu wawili. Yule jamaa aliyekalia kiti na mwingine ni yule mwenye jina la ka-mnyama.
     
  18. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #18
    Nov 15, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,259
    Likes Received: 1,238
    Trophy Points: 280
    Huyu Mbatia anatafuta aibu zaidi kwani yataibuka mambo huko mahakamani ambayo atatamani dunia ipasuke ajifiche, shauri yake. Angewekeza nguvu ya kukijenga chama baada ya kuanza kuonyesha uhai kwa kupata wabunge wanne.
     
  19. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #19
    Nov 15, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    mmmh,haya ngoja tuone zitakavokuwa busy mahakama,najua hukumu zitatoka 2014
     
  20. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #20
    Nov 15, 2010
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,178
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Akili mbofumbfu ndiyo matatizo yake! kwa namna hii Mbatia huwezi kutuwakilisha wana Kawe hata siku moja,achilia mbali ubunge hata uenyekiti serikali ya mtaa wako huwezi kupata maana wanaoishi mtaa wako ni wenye upeo mkubwa wa uelewa.Angalia hata matokeo ya mtaani kwako. Kama maneno ya Nkya yalikuathiri kwa nini Angela hakushinda na ni mwanamke?
    Kwa taarifa yako Mbatia huna uwezo wa kuwawakilisha wana Kawe. Habari ndiyo hiyo.
     
Loading...