Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NCCR-Mageuzi mahakamani.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kaitaba, Dec 17, 2009.

  1. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #1
    Dec 17, 2009
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    NCCR Mageuzi leo imefungua kesi mahakamani ya kuishinikiza serikali ivunje tume ya taifa ya uchaguzi na iunde nyingine ambayo itakuwa huru kabla ya 2010,

    Swali je ktk muda mchache huu uliobaki itawezekana?, na je isipowezekana nini kitafuata?
     
  2. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #2
    Dec 17, 2009
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,804
    Likes Received: 2,952
    Trophy Points: 280
    Hongera NCCR Mageuzi hatua mliochukua ni nzuri ingawa muda unaweza kuwa kikwazo.Vyama vingine vya upinzani waunge mkono NCCR Magezi kwa hali na mali.
    Tume huru ya uchaguzi ni eneo ambalo CCM hawataki kulisikia kwasababu wanajua tume ya sasa imekuwa ikiwasaidia kupata ushindi wa kishindo.

     
  3. B

    Boramaisha JF-Expert Member

    #3
    Dec 17, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 820
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nchini Rwanda siku hizi kesi huchukua kati ya wiki na mwezi kumalizika! Kama nia ipo kesi hiyo inaweza kuisha within weeks na Tume huru kuundwa na handing over kufanywa in a month's time!!
     
  4. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #4
    Dec 17, 2009
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kuunga mkono maana yake na wao wasusie uchaguzi, hivyo ccm wabaki peke yao sio??
     
  5. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #5
    Dec 17, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    wataendelea kuburuza!wanaojua wanajua tu!na wataendelea kujua tu kwamba CCM ina wanachama ndani ya vyama vya upinzani
     
  6. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #6
    Dec 17, 2009
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hii kesi itakwisha mwaka 2015 Agosti, lakini itakwisha in favour ya wajukuu zetu sio sisi.
     
  7. Prodigal Son

    Prodigal Son JF-Expert Member

    #7
    Dec 17, 2009
    Joined: Dec 9, 2009
    Messages: 955
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    hawa mabwana uchaguzi umekaribia wanajitafutia umaarufu tu hawana lolote hata kidogo,
     
  8. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #8
    Dec 17, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    serikali ikidhani ni UTANI hawa wakulu wanafanya watashangaa uchaguzi unasitishwa kwa amri ya mahakama. Serikali iwe sikivu kupunguza mlolongo na failure
     
  9. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #9
    Dec 17, 2009
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 677
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Hongera sana NCCR, mie nilitegemea kuwa chadema ndo wangekuwa wa kwanza baada ya kulizwa kule busanda na kwingineko. hii ni hatua kubwa sana haiwezekani raisi amteuwe wasimamizi na mambo yanakuja kuwa mabaya zaidi ma DED wanaposimamia uchaguzi kwa kweli kunakuwa hakuna haki kabisa. Hata kama haitawezekana mwaka huu lakini huu ni mwanzo na mengine ya mgombea binafsi itafuata.
     
  10. Recta

    Recta JF-Expert Member

    #10
    Dec 17, 2009
    Joined: Dec 8, 2006
    Messages: 854
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ili kesi hiyo iweze kuleta mafanikio yanayotarajiwa, inabidi Katiba ibadilishwe ili uundwaji mzima wa Tume ya Uchaguzi ubadilike pia.

    Sidhani kuwa mahakama inaweza kupingana na Katiba katika hili. Kwa maana hata kama watakubali kuwa Tume ya Uchaguzi ina mapungufu, na wakataka yabadilishwe, itabidi mabadiliko hayo yafanyikie Bungeni. Sina uhakika sana kama hili linaweza kufanyika katika muda uliobaki.
     
  11. b

    bigilankana Senior Member

    #11
    Dec 17, 2009
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 143
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wameamua kupigana Mtikila approach
     
Loading...