Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NCCR Mageuzi Live Mlimani TV leo Usiku

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by bibikuku, Dec 22, 2011.

  1. bibikuku

    bibikuku JF-Expert Member

    #1
    Dec 22, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nimepata taarifa kuwa viongozi wa juu wa NCCR Mageuzi leo usiku saa mbili unusu watakuwa kwenye kipindi cha Mlimani TV live wakizungumzia hali ya mambo ndani ya chama chao baada ya kufukuzwa Kafulila. Mmoja wa watakaokuwepo kipindini ni katibu mkuu wa chama hicho taifa
     
  2. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #2
    Dec 22, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    wenzao chadema walikuwa wajanja walipotaka kuwafukuza madiwani Arusha kabla ya kuchukua hatua walikimbilia kwa wananchi/wapiga kura waliowachagua lakini NCCR wanaona NEC yao iko juu ya wananchi wa kigoma kusini waliokipa chama hicho ridhaa ya jimbo lao na kuwanyima CCM na Chadema. Leo NCCR wanakimbilia kwenye TV
     
  3. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #3
    Dec 22, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mbatia anadhani akimfukuza kafulila atasalimika????? unajiokoa kwa kumzamisha mwenzako kwenye kina kirefu cha maji wakati hujui kuogelea mmmmmmmmmmmmmh
     
  4. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #4
    Dec 22, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Alinayofanya John shibuda kule chadema hayana tofauti na David kafulila na anayoyafanya Hussein bashe na James Malaya kule CCM ni hayo hayo bila kusahau ya Hamad Rashid kule CUF lakini CCM, CUF na chadema wanafikiri deep kuliko NCCR
     
  5. bibikuku

    bibikuku JF-Expert Member

    #5
    Dec 22, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Si kweli, Chadema walikwenda kwa wananchi baada ya kuwatimua madiwani kule Dodoma. Baana ya kamati kuu kuwahoji madiwani wale na kuwatimua uanachama ndipo wakaandaa mkutano wa wana-Arusha kuelezea why chama kimechukua maamuzi yale. hawakwenda kwa wananchi kabla ya kuwatimua
     
  6. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #6
    Dec 22, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    wana utindio wa ubongo hao
     
  7. M

    Molemo JF-Expert Member

    #7
    Dec 22, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    halafu huyo Ruhuza akikodoa mimacho utadhani ana ile jinsia nyingine
     
  8. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #8
    Dec 22, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Please uptade us timely! Mkuu thanx for info
     
  9. J

    JokaKuu Platinum Member

    #9
    Dec 22, 2011
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,789
    Likes Received: 998
    Trophy Points: 280
    ..Kafulila alitaka kupeleka siasa za chuo kikuu ndani ya NCCR.

    ..nadhani hili litakuwa funzo kwake kama anataka kuendelea na siasa.

    ..mimi nilimuona huyu kijana ni mtu wa hovyo-hovyo pale alipoungana na CUF kuwashambulia CDM bungeni.

    ..huwezi kuanzisha harakati za kumng'oa mwenyekiti wa chama nje ya taratibu na vikao vya chama.
     
  10. KING COBRA

    KING COBRA JF-Expert Member

    #10
    Dec 22, 2011
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 2,783
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Taarifa zako za kificho, Ukweli ni Kwamba NCCR walikuwa wanapata Kigugumizi kutoa barua za kufukuzwa akina hashimui Rungwe Juzi Hashimu Rungwe aliandika barua kushinikiza wapewe ili aende mahakamani sasa leo tumepata taarifa kuwa Wameandika sasa kama una nia nzuri kwa nini usieleze haya???

    Ukwni Kwamba NCCR inakufa bila kujijua Hakuna Mbunge anayeweza kugombea kupitia NCCR akashinda ni Mpaka Mbatia aondoke!!!

    Soma Kantuni ya leo kwenye gazt la Mwananchi utajua ukweli!!
     
  11. KING COBRA

    KING COBRA JF-Expert Member

    #11
    Dec 22, 2011
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 2,783
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Wew hujapata taarifa ni kwamba umetumwa ulete humu ili kufanya kama tangazo hata hivyo nakuunga mkono!!!
     
  12. KING COBRA

    KING COBRA JF-Expert Member

    #12
    Dec 22, 2011
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 2,783
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mbona wabunge na makada wengu ni wanafunzi kutoka vyuo vikuu, unataka kutenganisha siasa na vyuo vikuu???
    Pale Mlimani Kuna political science mulize vizuri Prof Baregu !!

    Hata hivyo Mbatia alifukuzwa hapo na kwenda nje kusomea Injinia wa Maji!!!

    Sasa unataka wote wawe kama Mbatia????
     
  13. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #13
    Dec 22, 2011
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Mimi nimemuona ni mtu dhalili baada ya kuangua kilio na kufuta viatu vya Mbatia. Mpiganaji gani asiyeweza hata kusimamia kile anachokiamini.
     
  14. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #14
    Dec 22, 2011
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Mbona ilshakufa zamani sana! Nani asiyejua kuwa hata huo ubunge wa kina Kafulila walipewa na kina Zoka?
     
  15. KING COBRA

    KING COBRA JF-Expert Member

    #15
    Dec 22, 2011
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 2,783
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Kafulila amefanya kazi nzuri sana ya kubomoa NCCR na Mbatia angalia alivyosuka zile njama hata Marando hakuweza kufanya hivyo , lakini kama alikuwa analia , ukweli ni kwamba hata angeachwa Ndani ya NCCR Kafulila hawezi kunyamaza kimya ni Lazima aendeleze Kubomoa NCCR hivyo kulia kwake kunaweza kuwa na tafri kuwa anataka abaki ili amung'oe kabisa Mbatia!!!


    Hata asiyejua mambo haya Kafulila hawezi kuelewana na Mbatia tena hapa ni kwamba NCCR imeungua kwa asilimia 80% haiwezi kuinuka tena !!!

    Jimbo la Kigoma kusini haliwezi kwenda NCCR wala Jimbo la Kawe!!

    Katika Wabunge waliobaki hakuna anayeweza kugombea Kupituia NCCR akashinda nina uhakika watakimbia kabla ya Mda!!!

    Hatujui Huenda Mkosamali akarudisha kadi!!
     
  16. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #16
    Dec 22, 2011
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,021
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    tumechoka na siasa za bongo now, nikifika home wala sitakuwa na muda wa kuwaangalia wapuuzi kina mbatia, ntawasha laptop nacheki movie...tena bora niangalie movie ya commedy kuliko wajinga hao.
     
Loading...