Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NCCR mageuzi, kuonesha wana beef na CHADEMA ni kukua DEMOKRASIA?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mtu wa Pwani, Dec 4, 2009.

  1. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #1
    Dec 4, 2009
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    kwa kweli nimeshangazwa sana na yanayojiri sasa ktk anga za siasa nchini Tanzania

    hivi NCCR kushupalia makosa ya CHADEMA na kutumia makosa hayo kunaijenga NCCR au ndio kuua upinzani pamoja na wao wenyewe?

    nimejiuliza sana bila ya kupata majibu baada ya kuangalia kwenye TV na kumuona mwenyekiti wa NCCR akisema sasa anamtaka Zitto ajiunge nao ili walete demokrasia makini ?

    toka mwanzo nnaamini CHADEMA ni chama dhaifu kama ilivyo kwa wapinzani wengine, lkn huku wanakoondeleA kwenda jee si sawa na kujiua wao wenyewe hivi kweli motion hii itawasaidia NCCR ?

    nna wasi wasi kuwa uchaguzi ujao utakuwa ni msiba mkubwa sana kwa vyama hivi viwili

    naona ile dhambi yao ya kuibagua CUF sasa imeanza kuwarudi
     
Loading...