Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nccr mageuzi kueneza elimu ya raia kigoma kesho

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by fangfangjt, Mar 6, 2011.

  1. fangfangjt

    fangfangjt JF-Expert Member

    #1
    Mar 6, 2011
    Joined: Apr 25, 2008
    Messages: 571
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    NCCR MAGEUZI kuanzia kesho wataanza ziara Kigoma ya kueneza elimu ya raia kwa wananchi.
    Source TBC1 1600 NEWS

    Je ni kweli kueneza elimu ya raia au wametumwa na CCM kuharibu kazi ya CDM?
     
  2. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #2
    Mar 6, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Tena wanakuwa supported na tbc?
    mmmh,haya ngoja tuone mtupe na picha zao watu wanavo jaa tuone
     
  3. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #3
    Mar 6, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Kwani hiyo elimu siku hizi imefutwa Mashuleni?! kwanini wasijitoe kwenye Siasa wabaki kama NGO!
     
Loading...