Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NCCR-Mageuzi hawavumi ingawa wapo!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kasheshe, Jul 2, 2008.

  1. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #1
    Jul 2, 2008
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,595
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wajameni sio vibaya kupitia pitia kwenye hiki chama cha NCCR-Mageuzi; katika pitapita zangu nimeona tovuti hii ya NCCR-Mageuzi

    Angalizo: Naomba kuwaeleza chama chetu makini cha CHADEMA kwamba domain yao... wamefanya direct translation wakiamaanisha... .net ina maana mtandao... .net iko-reserved kwa network devices routers etc...

    Nawashauri kuwa makini zaidi kwa kuregister chadema.or.tz sio chadema.net; ndio haswa mahali pake.
     
  2. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #2
    Jul 2, 2008
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Sawa lakini chama kisiishie kwenye maandishi. kipelekwe na kule milimani kwa wasiojua kusoma na kuandika.
     
  3. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #3
    Jul 2, 2008
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,605
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    Nimeitembelea Ni Nzuri Na InAjaribu Kugusa Zaidi Wananchi....!
    Je Vyama Vingine Vina Tovuti...? Ccm, Cuf, Chadema, Udp,'ukwami' Etc....? Waziweke Hapa...!
     
    Last edited: Jul 2, 2008
  4. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #4
    Jul 2, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,401
    Likes Received: 2,477
    Trophy Points: 280

    Chama chenu makini wewe na nani... mzee..?
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    Jul 2, 2008
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,187
    Likes Received: 16,181
    Trophy Points: 280
    Yeye na wanachama wenzake......
     
  6. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #6
    Jul 2, 2008
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,595
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Na Waheshimiwa wengi tu mkuu!!! kwa mbali naona na wewe ... kwi kwi kwi
     
  7. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #7
    Jul 2, 2008
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,605
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    YAO NI ........ www.ccmtz.org/
     
  8. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #8
    Jul 2, 2008
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,595
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    CHADEMA ... www.chadema.net
    CCM... www.ccmtz.org
    CUF.... www.cuftz.org
    UDP.... www.udp.shinyanga.mkandamizaji...vijini....

    Katika vyote... ni NCCRMAGEUZI tu ndio wameonyesha umakini kwenye kuweka domain/website kulingana na jina linalostahili yaani... xxx.or.tz hizi ndio Tanzania ccTLD
     
  9. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #9
    Jul 2, 2008
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,605
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
  10. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #10
    Jul 2, 2008
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,595
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    kwi kwi kwi ... haya ndugu!
     
  11. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #11
    Jul 3, 2008
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,605
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    si wewe ulianza...!
     
  12. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #12
    Jul 3, 2008
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,595
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Umesoma content za hiyo www.cuf.org mkuu au umeweka tu hapa!!!
     
Loading...