Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NCC inatambulika?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Vijisenti, Mar 11, 2011.

  1. Vijisenti

    Vijisenti JF-Expert Member

    #1
    Mar 11, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 468
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Nilitembelea Center moja katika zile zinazotoa elimu ya Computer Nikakuta mfumo tofauti kidogo na mifumo tuliyozoea. Wao wanatoa Diploma kwa mwaka mmoja, Advanced Diploma kwa mwaka mmoja zinaitwa International Diploma & Advanced diploma na ziko chini ya NCC, Ukimaliza hizo unafanya Bachelor degree ya Business studies au Bachelor ya Computer studies inayotolewa na Greenwich university. Ninachoomba kufahamu hapa ni kama Elimu ile ya NCC inakubalika na serikali yetu. Vyuo hivyo viko viwili kimoja kinaitwa Learn IT na kingine kinaitwa Institute Of Information Technology Je nikifanya hiyo Degree kweli inakubalika hapa nchini?. Naombeni ufafanuzi wenu tafadhali.
     
  2. Anfaal

    Anfaal JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 1,157
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Havikubaliki na hapa degree ya huko Greenwich haikubaliki
     
  3. Mayasa

    Mayasa JF-Expert Member

    #3
    Mar 13, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 587
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Duhh.. mbona hivyo jamani!
     
  4. Vijisenti

    Vijisenti JF-Expert Member

    #4
    Mar 14, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 468
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Vipi Mayyasa una hoja hapo mbona naona kama umeshtuka? Tafadhali nifafanulie!
     
  5. Mayasa

    Mayasa JF-Expert Member

    #5
    Mar 14, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 587
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Vyeti vya NCC vinakubalika wala usihofu, nimesoma hapo IIT NCC Advanced diploma na ninafanya kazi serikalini, wala usitishwe kama unataka kujiendeleza wewe nenda tu.
     
  6. Anfaal

    Anfaal JF-Expert Member

    #6
    Mar 14, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 1,157
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hiyo ni bahati yako na mshukuru Mungu.
     
  7. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #7
    Mar 15, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Nashukuru sana kwa majibu yako mayasa, nitajaribu huko!
     
  8. Vijisenti

    Vijisenti JF-Expert Member

    #8
    Mar 15, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 468
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Anfaal, unawafahamu jamaa wanaitwa ZOOM POLYTECHNICAL?(Zamani DCT) vipi wenyewe nao wanatambulika?
     
  9. i

    imara Member

    #9
    Mar 15, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanachakachua elimu hao
    najua diploma ni miaka miwili
    waliosoma mwaka watakuwa weupe sana
     
  10. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #10
    Mar 16, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Nenda kaulizie NACTE au TCU, utapewa majibu sahihi zaidi. Hii ya kupata kazi serikalini isiwe kigezo cha cheti kukubalika, kuna watu walishapewa kazi kwa vigezo vya vyeti baadae wakaja kupata matatizo.

    And more importantly, you are better off without a certificate (whether recognised or otherwise) BUT WITH KNOWLEGDE AND SKILLS. Angalia kama NCC watakupa unachokihitaji. Omba curriculum zao kwenye hicho unachotaka kukisomea na uangalie taaluma za waalimu.
     
  11. c

    core Member

    #11
    Mar 17, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jibu lajitosheleza vya kutosha
     
Loading...