Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NBC yachangia kituo cha afya cha Mt. Benedict Kitunda, Dar

Discussion in 'Jamii Photos' started by Candid Scope, Oct 3, 2011.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Oct 3, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]


    Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam, Said Meck Sadiki (wa pili kushoto) akizungumza na Askofu Mkuu wa Kanisa Katoliki Jimbo Kuu la Songea, Dr. Norbet Mtega (kushoto) wakati wakitembelea jengo jipya la Kituo cha Afya cha Mt. Benedict katika hafla ya uzinduzi rasmi wa kituo hicho ambako Benki ya NBC kupitia Mshauri wake wa Mambo ya Habari, Redemptus Masanja (kulia) ilikabidhi hundi ya shs milioni 10 zitakazotumika kununulia gari la kubebea wagonjwa wa Kituo hicho. Wa pili kulia ni Sr. Maria Agnesia OSB wa kituo hicho. Hafla hiyo ilifanyika jijini Dar es Salaam jana.

    [​IMG]



    Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam, Said Meck Sadiki (wa pili kulia) akipokea mfano wa hundi ya shs milioni 10 kutoka kwa Mshauri wa Mambo ya Habari wa Benki ya NBC, Redemptus Masanja zilizotolewa na NBC kama sehemu ya mchango wake kununulia gari la kubebea wagonjwa wa Kituo cha Afya cha Mt. Benedict kilichoko Kitunda nje kidogo ya Jiji la Dar es Salaam jana. NBC pia imefungua akaunti maalumu kupata fedha zitakazosaidia kufanikisha ununuzi huo. Kushoto ni Askofu Mkuu wa Kanisa Katoliki Jimbo Kuu la Songea, Dr. Norbet Mtega na wa tatu kushoto ni Mama Mkuu wa Shirika la Masista wa Mt. Agness la watawa Wabenedictini, Sr. Maria Shukrani Mkonde OSB.



    [​IMG]



    Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam, Said Meck Sadiki akizungumza kabla ya kupo mfano wa hundi ya shs milioni 10 kutoka kwa Mshauri wa Mambo ya Habari wa Benki ya NBC, Redemptus Masanja (kulia kabisa nyuma) zilizotolewa na NBC kama sehemu ya mchango wake kununulia gari la kubebea wagonjwa wa Kituo cha Afya cha Mt. Benedict kilichoko Kitunda nje kidogo ya Jiji la Dar es Salaam jana. Kushoto ni Askofu Mkuu wa Kanisa Katoliki Jimbo Kuu la Songea, Dr. Norbet Mtega na kulia ni Mama Mkuu wa Shirika la Masista wa Mtakatifu Agness la watawa Wabenedictini, Sr. Maria Shukrani Mkonde OSB.

    [​IMG]



    Wacheza ngoma ya asili wakitoa burudani katika hafla ya uzinduzi
    wa Kituo cha Afya cha Mt. Benedict hafla ambayo Benki ya NBC ilikabidhi hundi ya shs milioni 10 kwa ajili ya ununuzi wa gari la wagonjwa wa kituo hicho. NBC pia imefungua akaunti maalumu ili kukusanya fedha zitakazotumika kukamilisha ununuzi hu. I cant imagine, they were dancing Lizombe, Ligwamba or Chihoda? Just curiosity.
     
  2. K

    Kana Amuchi Member

    #2
    Oct 3, 2011
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we acha masihara lizombe Kitunda? Ritungu hilo!! huoni shingo zilivyokaa?
     
  3. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #3
    Oct 4, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Wacheza Lizombe wanakaaje shingo zao?
     
Loading...