Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NBC - POSTA yanusurika kuteketea kwa moto!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Uncle Jei Jei, Jan 14, 2011.

  1. U

    Uncle Jei Jei JF-Expert Member

    #1
    Jan 14, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 917
    Likes Received: 372
    Trophy Points: 80
    Katika bank ya NBC makao makuu pale posta kumetokea hitilafu ya umeme ambapo chanzo chake hakijafahamika!shughuli zote zimecmama na wafanyakaz wote wako nje ya jengo kupisha uchunguzi chin ya kikos cha zima moto(security group) kilichowasili mapema! Inasemekana hakuna aliyeumia!
     
  2. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #2
    Jan 14, 2011
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,564
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    au tayari waungwana wameshapiga? jaribio lilioshindwa
     
  3. E

    Elias Member

    #3
    Jan 14, 2011
    Joined: Jul 11, 2009
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukiona vile wajanja washa fanya mambo sasa wanataka kuchoma
     
  4. E

    Elias Member

    #4
    Jan 14, 2011
    Joined: Jul 11, 2009
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wajanja wa shafanya vutu vyao.
     
  5. Ulimbo

    Ulimbo JF-Expert Member

    #5
    Jan 14, 2011
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tusubiri matoke o ya uchunguzi.
     
  6. Kahema

    Kahema JF-Expert Member

    #6
    Jan 14, 2011
    Joined: May 21, 2010
    Messages: 201
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    bado ikulu.
     
  7. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #7
    Jan 14, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    jamaa walionekana wakikimbia na gunia la hela, walipoenda kulifungua wakakuta ni shredded papers
     
  8. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #8
    Jan 14, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ha ha ha ha ha lol!!!!!!!!!
     
  9. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #9
    Jan 14, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mnatolewa nje watu ndani wanapiga kazi wakimaliza mnaambiwa hakuna tatizo lolte rudini ndani kumbe tayari watu wameishamaliza kazi haoooo taratibuuuu
     
  10. Mkosoaji

    Mkosoaji JF-Expert Member

    #10
    Jan 14, 2011
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 364
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hapakuwa na moto bali fire drill.
     
  11. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #11
    Jan 14, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    vipi lile deal la note mpya za airport hazijatosha maana wamekwapua nyingi saana wanataka kuongezea na za NBC
     
  12. Profesa

    Profesa JF-Expert Member

    #12
    Jan 14, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 877
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Taarifa zilizonifikia hivi punde kutoka kwa mshuhudiaji ni kuwa Makao Makuu ya Benki ya NBC yanaungua Moto! Ajali kama hii imekuwa ikijaribu kutokea mara kwa mara bila mafanikio! Je hii ni ajali au ufisadi mwingine?
     
  13. F

    Froida JF-Expert Member

    #13
    Jan 14, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,995
    Likes Received: 600
    Trophy Points: 280
    muulize JK anajua anakopeleka nchi yetu mzee wa makafara kaleta laana ndani ya nchi yetu pendwa
     
  14. M

    MpendaTz JF-Expert Member

    #14
    Jan 14, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 1,475
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Hivi ni wapi posta ya zamani??
     
  15. U

    Unstoppable JF-Expert Member

    #15
    Jan 14, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,049
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Sasa kama imekua ikijaribu kutokea mara nyingi were there any preventive measures taken? If not why? MMh!!!
     
  16. Mpogoro

    Mpogoro JF-Expert Member

    #16
    Jan 14, 2011
    Joined: Dec 7, 2008
    Messages: 361
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kazi kweli kweli!Yangu macho...
     
  17. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #17
    Jan 14, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,137
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Strong room haiwezi ungua. Labda pesa zilizo counter kwa Tellers
     
  18. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #18
    Jan 14, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,508
    Likes Received: 2,517
    Trophy Points: 280
    Strong room is nothing without transaction documents ukiambiwa zilikuwemo milion 10 utakataa.
     
  19. cabhatica

    cabhatica JF-Expert Member

    #19
    Jan 14, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 1,062
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ni docs zimechomwa kuficha jambo....hii ndo bongo. Wait for the aftermath....
     
  20. quimby_joey

    quimby_joey JF-Expert Member

    #20
    Jan 14, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 351
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mkuu niko hapa IPS building mkabala na NBC head office hakuna tukio kama hilo muulize vizuri huyo aliyekupa taarifa
     
Loading...