Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NBC Mastercard na vitu online

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Fofader, Nov 21, 2011.

  1. Fofader

    Fofader JF-Expert Member

    #1
    Nov 21, 2011
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 791
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    Wakuu naomba msaada kwa anayejua. Je ni kweli NBC debit mastercard inaweza kutumiwa kununua vitu online, hususan apps za iphone?
     
  2. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #2
    Nov 21, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    namimi nasubiri kupata ufanunuzi wa hili.
     
  3. SHAROBALO

    SHAROBALO JF-Expert Member

    #3
    Nov 21, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 761
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    kweli inawezekana wakuu mimi nanunua mara kwa mara hasa domain name na hosting so inawezekana hata kwa simu app. ila kwa vitu ambavyo unaweza vishika phyisical ni ishuuuuuuuuu....posta tz wanazingua sana.....japo wameanza kujirekebisha...juzi nimenunua spea za lcd tv kwa ebay jamaa kanitumia kwa standard air maill inatakiwa ifike ndani ya 4 to 5 working days cha ajabu hadi sasa hakijafika.bado nafatilia na jamaa anasema ameshatuma na tracking no ninayo.

    so inawezekana mkuu kama ni malipo ya softwares na vingine ila sio vitu vya kushikika. sijui wengine mna experience gani
     
  4. C

    Caros Member

    #4
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naunga hoja ya Sharobalo,zaidi tujue na tukubali kuwa mfumo huu niwa kigeni hapa kwetu.Hivyo kama kuna ucheleweshaji/kuwahi vema tukaliweka akilini wakati unaingia ktk ulimwengu huu,tukumbuke miundo mbinu yetu siyo mizuri ktk kukabiliana na changamoto za mitandao kama hii.....tuvumilie,ipo siku!!
     
  5. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #5
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nawezaje kupata hiyo NBC Mastercard? bila shaka ni lazima niwe na account fulani NBC, kuna masharti yoyote?
     
  6. Fofader

    Fofader JF-Expert Member

    #6
    Nov 22, 2011
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 791
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    Asante sana mkuu nimefanikiwa.
     
  7. SaidAlly

    SaidAlly JF-Expert Member

    #7
    Nov 22, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 1,591
    Likes Received: 322
    Trophy Points: 180
    Unaweza kutubandia hapa in details what exactly u have done na sie tujifunze, unajua tena teklojia mpya hizo hapa kwetu bongo.
     
  8. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #8
    Nov 22, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Semina Elekezi
    Haiepukiki!
     
  9. CtVKiLaZA

    CtVKiLaZA JF-Expert Member

    #9
    Nov 22, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kafungue account utapewa hiya Mastercard. Hakuna mashariti.
     
  10. Fofader

    Fofader JF-Expert Member

    #10
    Nov 22, 2011
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 791
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    Mimi nimenunua app ya iphone kutoka App. Store.
    Unapofungua account yako unahitajika kuset payment method ambayo inaweza kuwa kwa kutumia mastercard, visa n.k. Utakuwa prompted kuingiza card no. na security code. Kumbuka security code sio password yako ila inapatikana kwenye card yako.
    Nawasilisha.
     
  11. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #11
    Nov 22, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,176
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    vipi kuhusu CRDB VISA CARD...kuna aliyejaribu?
     
  12. C

    Chief JF-Expert Member

    #12
    Nov 22, 2011
    Joined: Jun 5, 2006
    Messages: 1,318
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Ndio. Nimetumia kwa kununua tiketi ya ndege, kufanya hotel bookings nje etc
     
  13. w

    wanatamani JF-Expert Member

    #13
    Nov 23, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 375
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    but napendekeza kununua account ya paypal kwanza kwa kutumia hizo master card zenu. Online kuna watu computrer kama wamezigundua wao wakijua tu account yako hata password yako hawana shida nayo wanakomba mahela yote. Pay pal ni nzuri zaidi unakuwa una credit kama vile vocha .unauziwa idadi ya vocha kwa dolla. So unapotaka kununua kitu unachagua nataka kulipia kwa paypal utaingiza paypal account yako watakata credt kulingana na kiasi ya bei ya kitu unachotaka kununua. www.payppal.com/tz
     
  14. BobKinguti

    BobKinguti JF-Expert Member

    #14
    Nov 23, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 222
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mimi ni mtumiaji wa hii card(CRDB VISA CARD) wa miezi kadhaa sasa. Unaweza kufanya manunuzi online bila zengwe,muhimu ni kwanza wasiliana na tawi lolote la CRDB, uombe wa activate hiyo card yako ya VISA iweze kufanya online purchases.
     
  15. BobKinguti

    BobKinguti JF-Expert Member

    #15
    Nov 23, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 222
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    exactly, there you are.
     
  16. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #16
    Nov 23, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Siku nyingine tuma kwa DHL, posta ni wezi sana...na hapa simung'unyi maneno, kitu chochote cha electronic na hata vitabu wanakwiba.
     
  17. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #17
    Nov 23, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Jamani posta zetu mbona haziaminiki sasa? Tufanyeje? hatuwezi kuishi bila kupokea vifurushi lakini kama hawaaminiki tena what next?? bora kulivunja shirika na kuunda jingine.
     
Loading...