Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NBC LTD waleta mpya!

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by kachumbari, Jan 3, 2012.

  1. k

    kachumbari Senior Member

    #1
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Leo nilikuwa na shida ya vijisenti kwa hiyo kama kawaida nikapita kwa ATM ya NBC LTD ,nikakuta a/c haifanyi kazi kuingia ndani nauliza wanasema wametufungia A/C zetu, mpaka mwenyekiti wa serikali ya mtaa ajaze upya fomu hii hapa.Hii manaake nini? sasa je kwa wale wasafiri ambao wako nje ya matawi yao na wanategemea hizo A/C itakuwaje,hivi pesa yako halafu bank wanaamuua watakavyo wao hii ni halali na si mateso kwa sie tunaojikomba na hawa NBC LTD? View attachment NBCltd.pdf
     
  2. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #2
    Jan 3, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Hii fomu ya kinyanyaso sana......sasa kabila langu la nini?
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Jan 3, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kwa kutumia atm kadi gani mpya au za zamadi..
     
  4. k

    kachumbari Senior Member

    #4
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
     
  5. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #5
    Jan 3, 2012
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    NBC bado wanafanya kazi kama SU
     
  6. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #6
    Jan 3, 2012
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ina maana hela kwenye akaunti haitoki hadi ujaze hizo form?sasa kwa wale ambao hawapo nchini inakuwaje?hii sasa ni kali ya mwaka!ni kwa nbc peke yake au ni benki zote?
     
  7. k

    kachumbari Senior Member

    #7
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Yaani hawa jamaa sidhani kama wako kwa ajili sisi wateja,ila kwa mishahara yao na matumbo yao tuu,ukiwa nje au ndani wao haliwahusu.
     
  8. C

    Chiluba Member

    #8
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 8, 2007
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa NBC kwa kweli wagumu sana kubadilika...wanafanya kazi kama robot, yaani maamuzi yao mengi huwa hayana logic wala tija kwa mteja..na huwa hawapo flexible kabisa wakisha sema hivyo ndio basii tena mteja unakuwa kama **** inabidi utekeleze tuu..nilifikiri kungekuwa na mabadiliko makubwa baada ya kupata CEO Mpya lakini yale yaleeeee...
     
Loading...