Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NBC ltd hamna akili

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by FADHILIEJ, Feb 1, 2012.

  1. FADHILIEJ

    FADHILIEJ Senior Member

    #1
    Feb 1, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 132
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    naomba uongozi wa nbc ufikishiwe ujumbe huu kuwa wametumia miguu kufikiri,WANAAMUA KUFUNGA A.C YANGU KWA KISINGIZIO CHA KUUPDATE INFORMATION WAKATI WANAWEZA KUNIJULISHA KWA SIMU,POSTA ,MAIL NK,WIKI MBILI ZILIZOPITA KWA KUZINGATIA TANGAZO LAO NILIFIKA NBC ARUSHA KUJUA KM KUNA TAARIFA ZHNAZOHITAJIKA KWNY A.C YANGU WAKASEMA HAKUNA,LEO NIKO SAFARINI KARATU SAMOJA KAMIL NAFIKA KWNY ATM MASHINE NAGUNDUA WAMEFUNGA A.C.HAKI YA MUNGU NBC NA UONGOZI WENU NI WAPUMBAVU,HAPA NAHITAJI HELA TAFANYAJE?
     
  2. Liz Senior

    Liz Senior JF-Expert Member

    #2
    Feb 1, 2012
    Joined: Apr 19, 2007
    Messages: 485
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Last week jamaa yangu mmoja nae alikumbwa na mkasa huo! na wakamtaka aende tawi alilofungulia only to deliver taarifa zake! Kitu ambacho wanaweza kufanya kwa mtandao! Inashangaza sana jinsi wanashindwa kutumia mitandao kurahisisha mawasiliano na wateja! wangetoa tangazo kwa mfano gazetini na kuwataka wateja wao wa update information zao kupitia link fulani ambayo wangeiandaa kwa shughuli hii. Very crude ways bado wanatumia!
     
  3. Kaliua urambo

    Kaliua urambo JF-Expert Member

    #3
    Feb 1, 2012
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 604
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    [TABLE]
    [TR]
    [TD="class: content"][TABLE="align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50%"][h=1][​IMG][/h] NBC Ltd. Head Office
    Sokoine Drive & Azikiwe Street
    P.O. Box 1863, Dar es Salaam, Tanzania
    Tel: +255 22 2111970/1 2126066
    Fax: +255 22 2112887/ 2113749
    E:-Mail: contact.nbc@nbctz.com
    Website: National Bank of Commerce - Conveniently Everywhere
    [/TD]
    [TD="width: 20"] [/TD]
    [TD="width: 50%"] [h=1][​IMG][/h]
    Click here to locate your nearest branch.


    [​IMG]
    Please click here to send us your feedback.
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: content_bottom"][​IMG][/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    [TABLE]
    [TR]
    [TD] [h=1][​IMG][/h][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: content2"]
    [TABLE]
    [TR]
    [TD="width: 50%"]
    Corporate Credit
    Tel: +255 22 2115138
    Fax: +255 22 2116964 ​
    Finance
    Tel: +255 22 2116953
    Fax: +255 22 2112367
    Operations
    Tel: +255 22 2110895
    Fax: +255 22 2123930
    Human Resources
    Tel: +255 22 2111373
    Fax: +255 22 2113749
    Information Technology (IT)
    Tel: +255 22 2127233
    Fax: +255 22 2123930
    Risk
    Tel: +255 22 2112206
    Fax: +255 22 2135191

    [/TD]
    [TD]
    Retail Credit
    Tel: +255 22 2111970
    Fax: +255 22 2111613 ​
    Corporate Banking
    Tel: +255 22 2666815
    Fax: +255 22 2666062 ​
    Retail Banking
    Tel: +255 22 2112888
    Fax: +255 22 2113749
    Internal Audit
    Tel: +255 22 2128340
    Fax: +255 22 2111837 ​
    Treasury
    Tel: +255 22 2111803
    Fax: +255 22 2113402 / +255 22 2120508


    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    au unataka contact za MD au COO?
     
  4. FADHILIEJ

    FADHILIEJ Senior Member

    #4
    Feb 1, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 132
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    what do you mean,hizo address zitanisaidia nini,achen kufanya kazi kama wanasiasa,mmesoma wapi?
     
  5. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #5
    Feb 1, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,161
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    kuna jamaa yangu pia aliniambia kuhusiana na Nbc na yeye alifanyiwa hivyo, kumbe ndo wanafanya mambo ya kijinga namna hiyo! Nimekwisha wasoma.
     
  6. Atukilia

    Atukilia JF-Expert Member

    #6
    Feb 1, 2012
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 638
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Ni kama wakati wa sensa ya Kaisari kila mtu alipaswa kwenda kwenye mji aliozaliwa ili ahesabiwe!
     
  7. u

    utantambua JF-Expert Member

    #7
    Feb 1, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Thanx kwa taarifa, siweki hela tena NBC nahamia kwenye kabenki kangu kadogo hadi pale malalamiko haya yatakapokwisha.
     
  8. Maganga Mkweli

    Maganga Mkweli JF-Expert Member

    #8
    Feb 1, 2012
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 2,058
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    mi wameshanichosha yaani wananicheleweshasalarii yangu mpaka kero imagine unakaa siku nne ndio unapata salarii wakati benki zingine wanakuwameshamaliza hela daaaaaaaaaah hawa jamaa wanajifanya monopoly sanaaaa imekula kwao kwakheri yakutoonaana NBC byeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
     
  9. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #9
    Feb 1, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Kaa huko huko. Hili zoezi linafanywa na Bank zote, ila nashangazwa na hatua ya nbc kukimbilia kufunga account
    za wateja. Ndugu Mteja: Kama unataka kubadili bank nijulishe nikuelekeze tawi la bank yetu lilipo ukafungue account.
     
  10. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #10
    Feb 1, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,582
    Likes Received: 565
    Trophy Points: 280
    Ngoja nami nikatest zali
     
  11. I

    Imurumunyungu Senior Member

    #11
    Feb 1, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ngoja niwahi nikacheck na mimi nijue kama nimesalimika. Make hizi BANK za MAKABURU hazieleweki unaweza kuta walisha fika south Africa muda mrefu.KABURU HAFAI HATA KIDOGO.CZO BINADAMU WA KAWAIDA Wale.
     
  12. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #12
    Feb 1, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Hili zoezi halifanywi na benki zingine? Ni NBC tu?
     
  13. k

    kkitabu Senior Member

    #13
    Feb 1, 2012
    Joined: Dec 27, 2011
    Messages: 120
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Na mimi pia nilipatwa na hii taabu ya kufungiwa akaunti eti kwa sababu kuna fomu ambazo nilitakiwa kujaza katika tawi nilikofungulia akaunti yangu. Nilisurika kukosa mshahara, nilihudumiwa dirishani kwa "cashier" baad ya kutakiwa kuonyesha "card" ya mpiga kura.
     
  14. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #14
    Feb 1, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kama NBC ndio kero hizo basi huko NMB si ndio balaa.Yani siku hizi Posta wanawaacha kwa mbali sana.
     
  15. TECHMAN

    TECHMAN JF-Expert Member

    #15
    Feb 1, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 2,677
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Yaani bado mnaweka pesa benk? sisi wezenu benk tunaenda kuomba mikopo tu. Tunaweka milioni kwenye account, kisha mwisho wa mwezi unaichukua, baada ya siku kama 15 hivi unairudisha tena ilele, kisha tena mwisho wa mwezi unatoa, ukienda omba mkopo watakupa hata milioni 200 wakijua pesa yako ina mzunguko. DO NOT TRY THIS PLEASE.
     
Loading...