Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NBC- Kichwele Customer care bure kabisa

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by TIQO, Feb 9, 2012.

  1. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #1
    Feb 9, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Hili tawi la NBC-Kichwele lipo mtaa wa Jamhuri opp. Sleep Inn hotel huduma zao mbovu kabisa.
    Nimesimama pale Customer Services zaidi ya dk.50 kupewa jibu la account yangu natakiwa kuleta barua ya serikali za mitaa ili iendelee kufanya kazi. Imenisikitisha kwa kweli wahudumu wapo wengi lakini kila mtu yupo busy na kazi zake sasa wanakaa pale Customer service kuuza sura au kwa ajili ya kuhudumia wateja wenye matatizo? Kila unae muuliza yupo kimyaa au unaambiwa subiri utafikiri tupo wateja kibao wakati tulikuwa wateja 5 tu. Inasikitisha sana badilikeni jamani tembeeni hata kwenye Bank za wenzenu mjifunze kujali wateja.
    Mtu unasimama mpaka miguu inauma.
    Mtakimbiwa na wateja muanze kulalamika ooh biashara ngumu kumbe wenyewe ndo mnawafukuza.
     
  2. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #2
    Feb 10, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Bank nyingi sasa hivi zisipo badilika watu wanahamia sana kwenye M.Pesa na Tigo pesa
     
  3. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #3
    Feb 10, 2012
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Viongozi wa hizi Benki fungeuni macho na maskio. Ndiyo maana benki za nje zinapiga bao sana
     
  4. Gwandalized

    Gwandalized JF-Expert Member

    #4
    Feb 10, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    bank zipo kibao hapa jijini kwanini utese nafsi yako?

     
  5. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #5
    Feb 13, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Kweli mkuu kinacho niuma ni pesa zangu Tsh.80,000/=
     
Loading...