Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NBC Hawatoi Bank Statement kwa sasa ni AIBU KUBWA Kwa Benki kubwa na Kongwe km hii

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by saggy, Apr 23, 2010.

  1. s

    saggy Senior Member

    #1
    Apr 23, 2010
    Joined: Nov 12, 2008
    Messages: 153
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hivi karibuni Banki ya NBC wameanza kutumia mfumo mpya wa Kompyuta/Software kwa lengo la kuboresha
    Huduma zao kwa wateja...Heko wa hilo NBC!

    KERO KWA WATEJA!![/B]

    Kwanini hamtoi Bank Statement kwa muda toka muanze kutumia programu hiyo mpya bila kuomba msamaha
    kwa usumbufu mnaowapatia wateja wenu?

    Je hamjui kutofanya hivyo ni kuvunja mkataba kati yenu na wateja ambao unaonyesha wazi kwamba mteja
    atakuwa na haki ya kupata taarifa ya Account yake/Bank statement kila atakapohitaji?Mtashitakiwa na wateja

    Je wateja kama hawawezi kupata Staetement zao,tuna uhakika gani na Usalama wa Pesa za wateja?


    SHIME!
    NBC Bank kubwa na ya kuigwa mfano,igeni mfano wa Barclays Bank na NMB,Exim na Bank zingine kwa kuanzi
    isha mfumo mpya wa kisasa wa ONLINE STATEMENT!

    Nina Imani Mkurugenzi umeipata Hiyoooooooo ,ondoa AIBU HIYOOOOOOOOOOOOOOOOO

    Mteja wenu mpendwa.
     
  2. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    mh!!ABSA hawawezi kuchemsha kiasi hiki,yaani wanapitwa hata na NMB,ukiondoa folleni,NMB wana huduma nzuri zaidi,sms mobile banking,luku,and moblie phone credits all from my humble nokia110 ya tochi.

    ndo maana account yangu ya NBC ina Tsh 30 elf,siongezi wala sipunguzi,only use it once every 3months
     
  3. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Ndugu unashangaa hiyo ya NBC mimi nilienda Barclays kutaka Bank Statement yangu eti wakanambia kila mwezi ni sh 5000 yaani kama unataka statement ya miezi 6 basi 30000 ikutoke nikajiuliza account yangu mwenyewe tena initese? Kesho yake nikaifunga kabisaaa sikutaka shida
     
  4. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #4
    May 5, 2010
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,126
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Mbona Washafulia NBC, kale katwiga kamekua kalemavu siku nyingiiiiiiii, hahahhahhahhahhahhahahhahh badala ya kuboresha huduma wameziharibu, yote haya ni kutokana na ten percent kwa vigogo....
     
Loading...