Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NBC customer service

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by MANGAZINE, Oct 10, 2012.

  1. M

    MANGAZINE Member

    #1
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 8, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vipi jamani waliofanya writen interview ya customer service erolink ya NBC wameitwa tena kwa oral???????
     
  2. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    washaanza na kazi mwee pole mkuu
     
  3. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #3
    Oct 10, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hahahahaha Courtesy bwana wewe ni mkali, yaani wewe kila sehemu mtu anapoomba kupata update ya interview iwe oral au written wewe unamwambia kuwa washaanza kazi du hata kutia moyo ndugu yangu ina maana upo pande nne za dunia
     
  4. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #4
    Oct 10, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,666
    Likes Received: 1,001
    Trophy Points: 280
    Sasa kama wameshaanza kazi asimwambie hahaha haya bwana hawajaanza kazi subiri utaitwa eeeeh
     
  5. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #5
    Oct 11, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    namzingua kijana hahaha!!let me tell you onething mkuu,jf wengine tunaingia kuburudika
    so kama kila kitu mtu akikiongea una chukulia serious unaweza kufa kabla ya wakati
     
  6. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #6
    Oct 11, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    kuna mchizi namfahamu kamaliza training juzi na hao nbc,na hivi sasa kapangiwa branch mlimani city sijui
    so brother keep on waiting watakuita next batch
     
  7. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #7
    Oct 11, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Ukipata ajira hiyo boresheni huduma kwa sasa NBC huduma mbovu
     
  8. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #8
    Oct 11, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    At least kuwe na mipaka kwenye kuburudishana,, yapo mambo yanayohitaji majibu Serious...

    Good luck wadau.
     
Loading...