Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NBC Corporate panawaka moto?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Invisible, Oct 22, 2009.

  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    Oct 22, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Kuna taarifa za sekunde kama 30 zilizopita kuwa jengo la NBC makao makuu almaarufu kama NBC Corporate linawaka moto.

    Mlio jirani na eneo hili tufahamisheni tafadhali
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    He...heheee!
    Ni nini tena?
    Wanaficha dokomenti gani hao?
    Embu tupe zaidi Robbot, nahisi hapo pana namna.
     
  3. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 516
    Trophy Points: 280
    Mungu aepushe madhara kwa binadamu na mali zao.
     
  4. Mairo

    Mairo Member

    #4
    Oct 22, 2009
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh tuhabarisheni jamani! Ila kama ni kweli huu mzimu wa moto ni kawaida au kuna jambo hapo?
     
  5. Kisusi Mohammed

    Kisusi Mohammed JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2009
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 422
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Duh masikini vijisenti vyangu! Lkn nahisi hakuna madhara kwa wnadamu? Mliopo maeneo ayo mbona mpo kimya jamani?!!
     
  6. Akili Unazo!

    Akili Unazo! JF-Expert Member

    #6
    Oct 22, 2009
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 1,235
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    kuna mdau ameniambia inwezekana ni Fire drill testing inayoendelea ila nitawapa taarifa zaidi zinavyozidi kujitokeza mpaka sasa hivi wafanyakazi wote wapo njee ila hawajajua nini kimetokea kwa kuwa wamesikia alarm tu.

    Kwa hiyo ndo ndo maana jama amesema kuwa inawezeka ni fire drill
     
  7. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #7
    Oct 22, 2009
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Alarm tu hakuna chochote , watu wako nje ya maofisi wanashangaa hapa.
     
  8. Kisusi Mohammed

    Kisusi Mohammed JF-Expert Member

    #8
    Oct 22, 2009
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 422
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Ok tunakusikilizia Chaku
     
  9. Akili Unazo!

    Akili Unazo! JF-Expert Member

    #9
    Oct 22, 2009
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 1,235
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Yes it is now confirmed kuwa ilikuwa ni fire drill testing.

    hakuna moto wala cheche.

    Kuwa utulivu hela zenu ziko salama na ndugu wetu wote wa pale wapo ok.

    kazi njema
     
  10. Kisusi Mohammed

    Kisusi Mohammed JF-Expert Member

    #10
    Oct 22, 2009
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 422
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Shukrani kaka, jioni njema.
     
  11. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #11
    Oct 22, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Inasemekana kuwa hapo Corporate palikuwa na tatizo la umeme tangu juzi na kazi kadhaa zilisimama...

    Kwa kuzingatia hilo na wakisikia milio ya alarm ni rahisi wengi kuunganisha kuwa ni moto tu! Heri kama ni testing tu, pia nadhani ingekuwa vema wangewafahamisha staffs wote mapema kabla ya tests za namna hii, watu watavunja miguu sasa!
     
  12. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #12
    Oct 22, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    teh teh
     
  13. Akili Unazo!

    Akili Unazo! JF-Expert Member

    #13
    Oct 22, 2009
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 1,235
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ok ni kweli ila kulingana na testing za hivi vifaa ni kwamba huwa hakuna taarifa iayotakiwa kutambulishwa kwa wafanyakazi kwa kuwa ni internal secret na inakuwa kwenye coopeerate level.

    Pia inapotokea mauditer wanataka kutest kama hizo fire drilling alarm kama zinafanya kazi properly pia inakuwa vivyo hivyo.
     
  14. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #14
    Oct 22, 2009
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Hapo pekundu anzia hivi Ndugu wetu wote na pesa zetu ni salama. Usianzie pesa
     
  15. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #15
    Oct 22, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ni kweli ila Gorofa ya 2 upande wa COLLECTION UNIT kuna shoti ya umeme na tangu juzi upande wa credit kazi hazifanyiki. Pia seva ni kimeo kwa watu wa matawini watakubaliana na mimi kuwa leo huduma zilikuwa F KAMA SI Z.
     
Loading...