Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nbc bank kuna wezi kuwa makini na account yako

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by watambi, May 8, 2012.

  1. w

    watambi Senior Member

    #1
    May 8, 2012
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Kuna wafanyakazi wa kampuni moja. Wapo zaidi ya kumi wamejikuta hela zao zimetoweka katika mazingira ya kutatanisha katika akaunti zao Za NBC. Na kila mmoja kwa wakati wake alijaribu kufuatilia bila mafanikio.Ila walioibiwa wote ni wale wenye kadi mpya Za NBC.Je kuna mwanajamvi yeyote naye keshalizwa? Nawakilisha
     
  2. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #2
    May 8, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Itabidi sasa tuache kupeleka pesa Benki, kla siku ni hadithi za wizi, wizi, wizi tu!
     
  3. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #3
    May 8, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,180
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    Unajua nilidhani ni izi local banks zetu tuu yaani mpaka Stanbic jamaa yangu walikwangua ela yake.
    Banks needs to be serious bse the cry is from all over acheni wizi
     
  4. kussy

    kussy JF-Expert Member

    #4
    May 8, 2012
    Joined: Jun 15, 2010
    Messages: 331
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Aisee sio NBC tu! Wiki iliyopita nami niliibiwa kwenye Account yangu ya CRDB mpaka leo bado nafuatilia, kuna watu walikuwa wanatoa hela toka kwenye Account yangu kwa kutumia EXIM bank, mpaka leo nafuatilia
     
  5. m

    msitaki Member

    #5
    May 8, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 69
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 15
    stanbic ndo hakufai kabisa..kuna shida kubwa kwenye benki zetu za tanzania..hakuna maadili na wala hawajali wateja kabisa..
     
  6. M

    Mabelana JF-Expert Member

    #6
    May 9, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 261
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kiukweli hii habari inasikitisha sana wengi wameibiwa sana na siyo hapa nchini tu, vilio hivi vipo sana sehemu nyingi na sisi wenyewe wateja inatubidi tuwe makini unamkuta mtu anachomeka ATM card kuomba kudraw fedha na anaomba apatiwe list baada ya huduma ile list anaitupa kwenye kapu la taka, sasa wenzio watatumia hivyo vilist vyetu kuweza kusaidi kuingilia kwenye account yako. Jamani ukiomba list ondoka nayo kama huitaki bora usiombe kabisa.
     
  7. C

    Cool Member

    #7
    May 9, 2012
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 97
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Jamani hata mie nimeibiwa kamshahara ka mwezi huu. Nimekuta vipesa kiduchu. Hadi sasa nahaha namna ya kuishi, ndo naanza kufuatilia
     
  8. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #8
    May 9, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,262
    Likes Received: 1,961
    Trophy Points: 280
    Wizi wa mabenk umeanza zamani sana
    hata kabla ya teknolojia mpya
    kuna teller pale mbeya alikuwa akikuhesabia hela anadondosha chini kwenye
    miguu yake hasa anapoona una haraka huwezi kucounter check.

    sasa ndo wanaiba kwa kwenda mbele
    ila mchongo unakuwa wa wafanyakazi wa humo humo ndani ya benki.
     
  9. g

    guta Senior Member

    #9
    May 9, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 179
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Fuatilia ujue ni ATM gani pesa zako zimetolewa, ukishajua nenda exim uwaombe wakuangalizie picha. mimi niliibwa namna hiyo kujakufuatilia nikakuta ni mtu wangu karibu ndo kaniibia kadi yangu. nilishawahi kumtuma akanichukulie pesa nikampa namba ya siri.
     
  10. ze encyclopedia

    ze encyclopedia JF-Expert Member

    #10
    May 9, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 245
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mSiogope jaman. kwa usalama wa pesa zako. na kujua kila kinachoendelea ktk akaunt yako 24/7 na teknolojia ya kibenk ya hali ya juu. tembelea FNB BANK. popote tanzania na upate kaunt yako leo. kwan una uwezo wa ku trace akaunt yako popote na wakat wowote.
    mi binafsi nimewakubali sana hawa jamaa yaani hata ikitoka shs 10 ktk ak.unt yako unapata sms na email notificatiom.
     
  11. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #11
    May 9, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    kwa uelewa wangu mimi sio watu wanaibiwa isipokuwa sisi wnyewe tunajiipia kiukweli watu wengi sasa hivi wanapenda kununua vitu online. Na ndio sababu ya wao kuibiwa unapokuwa umeona kitu kwenye internet alafu ukataka kununua kwa kutoa VISA,MASTER CARD au NYNGNE YOYOTE inayoweza kukuruhusu wewe kununua hicho kitu. swali ni kwamba unauhakika gani na huyo unaempa bank account yako online tena password? watu wengi wanaibiwa na kukombwa pesa zao kwenye accont alafu mwisho wa siku wanawasingizia bank fulani wamemuibia pesa hiyo kitu haipo bank wapo kwa ajili ya kutrust wewe wapo kwa ajili yako so ndugu zangu UNAJIIBIA MWENYEWE
     
  12. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #12
    May 9, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 661
    Trophy Points: 280
    Kuna kitengo ndani ya bank kinaitwa "Risk Management" hao ndio wezi balaa hao watu,yani wanapitia kila accoount wanacholopoa mia hadi buku 2000 sasa wakifanya hvyo kwa wateja 500,000? Ni sh ngapi wanaingiza kwa mwezi kwa wizi? BOT mmelala tu na mmekalia politiki wenzenu wanatuibia!! Ukitaka kujua mabenk wanaiba we ulizia bank statement ya mwezi tu halafu angalia makato yako yani utakuta kwa mwezi kalipia elfu 7 hadi kumi haionekani ilipo!!
     
  13. M

    MTUMISHI WA WATU New Member

    #13
    May 9, 2012
    Joined: May 8, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani tusiwalaumu sana wafanyakazi, ukitoa taariza za account yako kwenye internet, ikiwemo pamoja na kadi namba yako, unaweza kuibiwa na watu wanaojiita 'hookers'. zaidi unaponunua vitu online ni hatari pia, swapping of your master card on the point sales, be careful do not leave receipts behind, if does not print cancel the transaction.
     
  14. omujubi

    omujubi JF-Expert Member

    #14
    May 9, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 4,136
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    na hao walioibiwa wanaweza ku-trace account zao mahali popote na ndio maana wamegundua kuwa wameibiwa mkuu.

    Katika suala la maendeleo ya teknolojia hakuna wa kupona kwani hata hao waiozigundua wanaweza kuibiwa na wakagundua wakati pesa zilishaliwa!
     
  15. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #15
    May 9, 2012
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,507
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Risiti (au Receipt) mkuu
     
  16. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #16
    May 9, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Mimi nimempa bibi pesa zangu anitunzie sitaki kujua anaziweka wapi..........Kwake hakuna riba,wizi, foleni ya ATM wala network down , ni kiasi cha kumwambia nahitaji 20,000.Unasubiria kibarazani anakuletea cash.

    Ila kuna service charge kama kg 1 ya sukari angalau kwa mwezi!
     
  17. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #17
    May 9, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,342
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    advertisement...watakulipa?
     
  18. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #18
    May 9, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,799
    Likes Received: 4,671
    Trophy Points: 280
    Ushamba na ulimbukeni unakusumbuwa wewe.
     
  19. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #19
    May 9, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Bora niweke chini ya godoro tu maana bank shida,simu pesa tabu aaargh!
     
  20. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #20
    May 9, 2012
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,507
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160

    Kwa kweli sijakuelewa - labda ndio ushamba wangu wenyewe!
     
Loading...