Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nbc bank kuna mgomo baridi?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by POMPO, Mar 15, 2011.

  1. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #1
    Mar 15, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Wadau! Habari zimezagaa mjini kuwa, Kuna dalili zote za kutokea mgomo mkubwa ndani ya NBC Bank, ile bank iliobinafsishwa kwa makaburu kwa bei ya chee, sasa kuna mgomo baridi, wafanyakaz wananyanywaswa sana, wameongezewa muda wa kutoka oficn kinyume cha sheria za kazi, pia mishahara na bonus kiduchu, huku menegment ikila bata, zaidi ya million150, kwa mtu mmoja wakati teller laki3.

    My take: kama ni kweli ngomeni fasta, mpaka kieleweke: tupo nyuma yenu.
    Wakuu hii imekaa vp?
     
  2. Ikimita

    Ikimita JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2011
    Joined: Oct 23, 2010
    Messages: 301
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hii benki imeporoka sana kiutendaji mwaka 2010. Kwa hali ya kawaida kama wewe ni mmowapo ya wamiliki lazima utegemee kuona utawala unachukua hatua mahsusi. Kwanza, kujinasua kutoka hapo walipo. Pili, kuongeza uzalishaji ili kupata faida kubwa ya kuwawezesha kutoa gawio zuri na kuongeza thamani ya hisa.

    Sasa kwa hali kama walionayo NBC hivi sasa suala la kupunguza gharama za uendeshaji linakuwa linatangulizwa sana kama hakuna njia mbadala. Hii ikitokea wafanyakazi ndio wa kwanza kuathirika kwani marupurupu yanayoendana na kazi hupunguzwa au kusitishwa kabisa. Sasa kama kuna upendeleo na hakuna ushirikishwaji basi watawala wategemee kupambana na matatizo. Hizo ni harakati za wafanyakazi kujaribu kunusuru hali zao za maisha.
     
Loading...