Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NBAA result for May 2012 are out

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by yujomas, Jun 28, 2012.

  1. y

    yujomas Member

    #1
    Jun 28, 2012
    Joined: Dec 30, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani vipi wale wa module E ?
     
  2. Baba Mtu

    Baba Mtu JF-Expert Member

    #2
    Jun 29, 2012
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 878
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
  3. k

    kijereshi JF-Expert Member

    #3
    Jun 29, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 247
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kama kawa pius maneno anachinja watu kama hana akili nzuri 62.5% ya watu waliofanya mitihani(module E) wamefail its terrible aise naanza kushawishika kuwa NBAA inafanya kama mradi wa kujipatia pesa haiwezekani idadi kubwa namna hiyo wafail mitihani hiyo
     
  4. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #4
    Jun 29, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,343
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    Mbona matokeo yanatisha jamani au ndo kukomoana
     
  5. Baba Mtu

    Baba Mtu JF-Expert Member

    #5
    Jun 29, 2012
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 878
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Jamaa wako makini, wako ki-professional zaidi kuliko ki-academic!!!. Tatizo lenu wanafunzi mshazoea kupewa hints na walimu wenu na kupata gpa kubwa kubwa!!! Kule nbaa hakunaga mambo ya kupewa hints, uelewa wako na kusoma kwako ndio vitakusaidia, hakuna ubabaishaji.


    Kule hakuna mchezo!!!, usiposoma utafeli.
     
  6. k

    kijereshi JF-Expert Member

    #6
    Jun 29, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 247
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hakuna suala la kupewa hints wala nini huwa wanatoa syllabus wewe jaribu kuangalia rate ya ufaulu na failures ndo utajua namaanisha nn haiwezekani idadi kubwa kiasi kile wafail vile zaidi ya robo tatu ina maana nchi yetu itaendelea kuwa na upungufu wa wataalamu wa fani hiyo ya uhasibu.Nafikiri kuna namna ya usahishaji mitihani na kuna vigezo wanaangalia jinsi mtu anavyojibu maswali
     
  7. u

    uwiii Member

    #7
    Jun 29, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nani akukomoe na alihali hukusoma?Hapo ni baada ya moderation kufanyika!
     
  8. u

    uwiii Member

    #8
    Jun 29, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo siyo NBAA,ni hivyo vyuo vyenu visivyo serious.Watu wangekuwa wamesoma vizuri sylabus ya chuo hapo isingekuwa kazi kutoka!
     
  9. u

    uwiii Member

    #9
    Jun 29, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndiyo ujue kizazi hiki vichwa vimejaa maji tu!
     
  10. k

    kijereshi JF-Expert Member

    #10
    Jun 29, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 247
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nadhani hatujaelewana bado inawezekana vipi robo tatu ya waliofanya mitihani wafail ndo hoja yangu iko hapo
     
  11. u

    uwiii Member

    #11
    Jun 29, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  12. CPA

    CPA JF-Expert Member

    #12
    Jun 29, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 702
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Kazen buti
    CPA(T)
     
  13. kijembeee

    kijembeee JF-Expert Member

    #13
    Jun 30, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 402
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
  14. Baba Mtu

    Baba Mtu JF-Expert Member

    #14
    Jul 2, 2012
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 878
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
  15. Baba Mtu

    Baba Mtu JF-Expert Member

    #15
    Jul 2, 2012
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 878
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Pepa zilikuwa za kawaida tu, maswali yote yalikuwa KOMONI, hakukuwa na maswali WANZUKI. Utulivu, uelewa na umakini ndio vinahitaji, kule hakuna kukariri.

     
  16. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #16
    Jul 2, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,625
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
  17. Mzalendo JR

    Mzalendo JR JF-Expert Member

    #17
    Jul 2, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,024
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    Unatoa takwimu zinazoilinda kada hii ya uhasibu, We have ethics and Standards that need to be adhered to. Quality is the major goal. Heri wafaulu 1% kuliko 99% wenye elimu za kuunga unga vyuoni. HUYU NDO MSEMA KWELI.....

    "Proud to be an Accountant"
     
  18. Baba Mtu

    Baba Mtu JF-Expert Member

    #18
    Jul 2, 2012
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 878
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Samahani, sijuwi wewe ni muhitimu wa chuo au taasisi gani hapa duniani?
    Kama ni muhitimu wa chuo kimojawpo hapa bongo, basi utakuwa unabisha kitu kilicho wazi kabisa, labda ni kwa vile umezoea kubisha.

    Watahiniwa wengi wa vyuo vyetu hapa bongo wamezoea kupewa hints kabla ya mitihani. Ndio maana inakuwa ngumu kufauru mitihani inayoendeshwa na professinal boards kama vile nbaa, psptb
    , sisco, acca, cisa, na mengineyo.
    Na kama wewe si muhitimu wa chuo kimojawapo hapa bongo, basi waulize wanafunzi wenyewe watakueleza hiki kitu ninachokwambia.

    Ili ufauru mitihani ya professional boards inakubidi usome na uelewe. Tafuta class reviews zenye walimu walimu wazur wakufundishe uelewe na sio ukari
    ri
    .

     
  19. K

    Kalila JF-Expert Member

    #19
    Jul 2, 2012
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 247
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    matokeo yetu PSPTB sijui lini presha
     
  20. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #20
    Jul 2, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,625
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kwani hao examiners wa hizo professional bodies wenyewe wamesomea wapi, si vyo hivi hivi vya bongo?
     
Loading...