Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nbaa examination may 2011

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kakuruvi, May 1, 2011.

  1. kakuruvi

    kakuruvi JF-Expert Member

    #1
    May 1, 2011
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 642
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kwa wale watakaofanya mitihani ya Board may 11 nawatakieni wote kila la kheri jitahidini hilo ni daraja kwenda ng'ambo ya ukweli ,Mungu pamoja nanyi!!!
     
  2. t

    tumpale JF-Expert Member

    #2
    May 2, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 201
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ahsante sana ndugu. let me wish u the same in whatever ur doing
     
  3. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #3
    May 2, 2011
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ni mitihani gani? Level ipi? Unaingiaje? Nipe habari inaweza saidia ndugu zangu

    Nawatakia heri katika Mitihani
     
  4. kakuruvi

    kakuruvi JF-Expert Member

    #4
    May 3, 2011
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 642
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
  5. Habdavi

    Habdavi JF-Expert Member

    #5
    May 3, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 369
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ukiona mwenzio ananyolewa sharti na wewe utie maji.
    Tunafuata katika mapambano haya.
    Wish you all the best.
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    May 3, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,815
    Likes Received: 2,235
    Trophy Points: 280
    asante sana mkuu
     
  7. Blessingme

    Blessingme JF-Expert Member

    #7
    May 3, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 245
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    na wew unafanya mbona uko huku, c wengine wa psptb(nbmm) mbaka j3 ha2na mbwembwe, best wishes preta
     
  8. kakuruvi

    kakuruvi JF-Expert Member

    #8
    May 13, 2011
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 642
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Vipi mambo yalikuwaje jamani, poleni na swaga, nawatakia kila la kheri!
     
  9. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #9
    May 14, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,759
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Du ile mitihani sijui ikoje.......mi nimejaribu mara4 nimeshindwa wakati nilikuwa nondo sana class....haya nawatakieni kila ka kheri jamani
     
  10. wilbald

    wilbald JF-Expert Member

    #10
    May 14, 2011
    Joined: Dec 17, 2007
    Messages: 576
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Kumbe preta hukuwa umetambulika kisheria kama MOST ACCOUNTANT?
    VP UNAPIGA MODULE IPI MKUU?
    BOOK KEEPER+ PROFESSIONAL EXAMS(MODULE E& F)=CERTIFIED PUBLIC ACCOUNTANT.
     
  11. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #11
    May 14, 2011
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    mimi nimeipotezea hata sikujaribu. Nimetinga ACCA nasubiri ku-sit kwa exams kwao ni june na dec yearly.

    usingetaka tamaa mkuu..all the best watahiniwa kwenye pepaz!!
     
  12. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #12
    May 14, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,759
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Acca walinikatisha tamaa wenyewe nilienda nilikakuta ka-sister flani kakasema kwa kweli acca inahitaji uwe full time usiwe busy na mambo mengine ndipo unaweza kuifaulu kakasema la sivyo we soma tu nbaa....nayo imenitenda.

     
  13. kakuruvi

    kakuruvi JF-Expert Member

    #13
    May 14, 2011
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 642
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hata sasa upo nondo, tatizo majukumu na utu uzima. ukitulia unaweza!
     
  14. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #14
    May 14, 2011
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    mmh! huyo dada alikuingiza chaka..kwa nilipo, nafanya kazi fulltime na nimejiandikisha kwa mtihani..sema tu sitothubutu kuchukua pepa zaidi ya32 per sit mana nitakosa yote kwa kutaka yote..jarib kuulizia tena mkuu, usikate tamaaa!!
     
Loading...