Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nazikumbukia hizi ndege za ATC

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Papa Mopao, May 31, 2011.

  1. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #1
    May 31, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,142
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Focker 27
    Boeing 737 kulikuwa hizi chapa ya majina ya vivutio maana tulipachika kwa majina ya

    1. Boeing Ngorongoro
    2. Boeing Kilimanjaro
    3. Boeing Serengeti

    ATC ya wakati huo ilikuwa raha kweli!
     
  2. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #2
    May 31, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Emanuel Ole Kambainei in charge
     
Loading...