Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nazikumbuka sana zama zile.

Discussion in 'Entertainment' started by Bujibuji, Jun 2, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Jun 2, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,975
    Likes Received: 5,092
    Trophy Points: 280
    Miaka na zama zilizopita zina raha yake ambayo katu hatuwezi kuipata tena leo.
    Gazeti kama Motomoto lilikuwa motomoto kweli, kwani ndilo pekee lililokuwa likiandika habari za vyama pinzani.
    Bendi za kipindi kile, Super Matimila, Tancut Almas, Sambulumaa, Washirika Tz Stars a.k.a Watunjatanjata, Marquiz, Mk group, Vijana jazz na nyingine nyingi zilikuwa na ushindani mkali hasa kwenye kinyang'anyiro cha mashibota.
    Taarab za kina lssa Matona, Shakila, Bi. Kidude na wengine wengi zilikuwa tamu mno.
    Nakumbuka timu za Sigara, Mecco, Pamba na Tukuyu Stars zilivyokuwa zikitamba.
    Naikumbuka Nyota Nyekundu ya kina Rosta Ndunguru ilivyokuwa inatembeza daruga.
    Nina mengi sana ya kukumbuka ila naomba na wewe uweke unayoyakumbuka.
     
  2. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #2
    Jun 2, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,508
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Enzi zile joto la mechi ya Simba na Yanga inapanda mwezi mmoja kabla ya mechi. Siku hizi joto linapanda dakika chache kabla ya mechi
     
  3. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #3
    Jun 2, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Enzi hizo Mbeya kulikuwa na bendi inapiga pale Mbeya Hotel ilikuwa inaitwa Mionzi Band, na sinema tulikuwa tunaangalizia Enterprise Hall opposite na Posta
     
  4. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #4
    Jun 2, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    mi nakumbuka redio kaseti na kanda za Mbilia bell
     
Loading...