Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nazidi kuwa na hofu juu ya mwaka 2012

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by nitonye, Dec 20, 2011.

  1. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #1
    Dec 20, 2011
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    kadiri siku zinavyosogea kuelekea mwaka 2012 nazidi kuwa na hofu kwa sababu ya mambo yanayoendelea ulimwenguni ikiwa ni mapinduzi katika nchi za kiarabu na mgogoro juu ya iran na marekani, mwaka huu umetabiriwa mambo mabaya yaani napata hofu
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Dec 20, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Sijaliona la kukupa hofu hapa!
    Nilitegemea unaihofia Tanganyika yetu, na walafi wanaoinajisi!
     
  3. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #3
    Dec 20, 2011
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Mkuu ni mengi sana ila yakwetu nadhani ni mpaka 2015
     
  4. m

    mob JF-Expert Member

    #4
    Dec 20, 2011
    Joined: Dec 4, 2009
    Messages: 1,686
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 160
    ni matumaini yangu kuwa Mungu mwenye rehema na neema atatuvusha kuuona mwaka wa 2012, ila kwa sisi tulio hapa tanzania/tanganyika/zanzibar maisha yanazidi kuwa mabaya na jinsi siku zinazidi matumaini ya kuwa mazuri hakuna.rai yangu kwa sisi wenye nchi tutafute plan B na huku mungu akiwa upande wetu hakuna linaloweza kuharibika
     
  5. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #5
    Dec 20, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    na baaaaaado
     
  6. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #6
    Dec 20, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Dah! Hii topic haiko chit chatic aisee! :hat:
     
  7. Chiwaso

    Chiwaso JF-Expert Member

    #7
    Dec 20, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,407
    Likes Received: 955
    Trophy Points: 280
    nakubaliana na wewe kaka kwani ndo kwanza mambo hayajafika kwenya peak, tumekwisha
     
Loading...