Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nazidi kukata tamaha, nifanyeje?!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Jerda, Jun 9, 2011.

  1. J

    Jerda Member

    #1
    Jun 9, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    takiribin mwez wa 3 sasa kuna mtu nampenda kutoka moyoni klila cku anaishia kunitext mara hi, gd9t, thinking of u, n.k na me huwa najtahd kujibu text zake kulingana na alichonitext, japo roho inaniuma 7bu nampenda, ndani ya hicho kipindi amekuja kama mara 3 kunisalimia, japo anaishia kupiga story zakawaida na kuondoka, na me n mtoto wa kike inaniwia ngumu kumapproach.............! some time anaua band mara hi my special one, hapo nashindwa kumusoma anakuwa na maana gan?? pale ninapojitahidi kusahau tex hiyo gd9t, najkta kuamua kuvumilia tena na kuwa na mahope, anahtesa sana nafsi yangu.........!
     
  2. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #2
    Jun 9, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Vunja ukimya jaribu ku attract attention yake before it's too late to catch.
     
  3. C

    Cremo joe joe Member

    #3
    Jun 9, 2011
    Joined: Jun 5, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole, love iz endured iven violent tamed by lov, nd lv its tak time. Dat a game dia play hard
     
  4. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #4
    Jun 9, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mwambie tu dada angu...we subiria waje wajanja wakombe mzigo...
     
  5. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #5
    Jun 9, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Go after what you want
     
  6. i

    iMind JF-Expert Member

    #6
    Jun 9, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 1,839
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    Kwani what else do u want, kama anakuja kwako mara zote hizo na kama ana kutext na ku express feeling zake ina maana anakupenda. Wewe ndo unashindwa kumalizia kufunga goli. Unasubiri penalt. Shauri zako dk 90 zikiisha utajilaumu.
     
  7. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #7
    Jun 9, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    ngumu kweli ila kama keshakuwa wako vunja ukimya mwambie unachotaka, unaweza kuta anaogopa kukwambia labda upo kilokole hv
     
  8. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #8
    Jun 9, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mtoto anataka muhogo apewe asipewe?
     
  9. SaidAlly

    SaidAlly JF-Expert Member

    #9
    Jun 9, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 1,593
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Penye nia Pana njia, kama hauioni njia nakushauri vuta subra ijitokeze maana wakati mwingine mambo yanayojitokeza huwa kuna sababu.
    Inawezekana kabisa hata jamaa anakuhitaji ila nae anapata wakati mgumu kuanza.
    Huwezi jua unaepushwa na jambo gani hadi mambo yasiende kama yalivyo pangwa.
    Kwa sie tunae amini Mungu na kumtegemea atuongoze, tunaamini jambo jema na zuri huja pasipo kua na vikwanzo na hata kama vikwazo vipo, ufumbuzi nao unakuwepo pembeni ni jukumu lako kuutumia ila kama huoni ufumbuzi basi hapo kuna walakini.
    Nakushauri usilazimishe japo umeishatamani, vuta subra kuna sababu ya msingi hapo utaiona baadae.

    ongezea na za kwako...byeeee!
     
  10. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #10
    Jun 9, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135


    mapenzi yana run dunia.........................
    mwanamke akipenda, ujue kapenda kweli...........................
    (Ali kiba)
     
  11. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #11
    Jun 9, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mimi nadhani wewe ndio humuelewi unatakiwa na wewe umuentertain au unataka mtu aanze vipi embu tuambie ni sign gani unasubiria kitendo tu cha kukufikiria kisha kuchukua hatua ya kukutumia text tena sa nyingine na maneno mazuri unataka nini zaidi wewe mvute karibu kisa siku tu atakuja na kukueleza,
     
  12. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #12
    Jun 9, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    duh! Nadhan wapaswa uvunje ukimya, mweleze ukweli kwake ushafika. Pole kwa kuteseka roho, uckate tamaa..
     
  13. d

    designer spenko Member

    #13
    Jun 9, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    usikate tamaaa mweleze ukwli unampenda n kuna kitu unamis kama ni mwelewa n ana mapenzi ya kwl juu yako utaona mabadiliko tu wrre nt at all
     
  14. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #14
    Jun 9, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hivi ni lazima mwanaume ndo amuanze mwanamke??
    jamani hiyo haki sawa mbona haizingatiwi??
    huko beijing mlienda kufanyaje??
     
  15. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #15
    Jun 9, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    mtihani huo tena wa hesabu
     
  16. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #16
    Jun 9, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,369
    Likes Received: 1,043
    Trophy Points: 280
    mbona kumpata simple dada,nawewe zuga zile mic u,mpige sim saa 8 nane hivi usiku jifanye umemmic,asubuh asubuh mtumie sms hat ya kujua kama ameamka salama,yaan kuwa unique,muda wa kula muulize kala nin,sms zisizo kuwa na maana ya moja kwa moja,ili akuulize,muweke busy juu yako,ulokole tupa kule utakosa uhondo.
     
  17. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #17
    Jun 9, 2011
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Huyo kaka nay anakupenda, jitahidi nawe kumtext usisubiri akuanze yy tu, hata hivyo miezi 3 si mingi, just wait, subira ya vuta heri.
     
  18. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #18
    Jun 9, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,891
    Likes Received: 273
    Trophy Points: 180
    hahahahahaha .....yu made my day lol! ngoja na mimi nikuPM nivunje ukimya.
     
  19. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #19
    Jun 9, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Go get him girl before someone else does and you end up regretting.Mimi mpenzi wangu wa kwanza alinitongoza yeye ni vitu vya kawaida sana.
     
  20. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #20
    Jun 9, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 643
    Trophy Points: 280
    Dada,ni bora uwe mkweli kama uhusiano ufe lakini umesema kilicho moyoni mwako,ukikaa na mawazo utajisababishia maradhi ya moyo bure,ni bora kujaribu ukashindwa kuliko kuacha!
     
Loading...