Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nazidi kuifurahia ziara yangu ya manyara

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by muislamsafi, May 4, 2012.

  1. m

    muislamsafi Member

    #1
    May 4, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 78
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nikiwa napata chakula cha mchana maeneo ya mji mpya
    pembeni kabisa na tawi la ccm wakaja washikaji wengine
    wakiwa na karatasi wakakaa pembeni yangu wakaagiza msosi.

    Mazungumzo yao yalinivuta sababu nilisikia neno chadema
    walikuwa wanajadili jinsi ya kulifunga tawi lao wakamuuliza muhudumu
    kama kamuona dick kwasababu sahii yake peke yake ndiyo ilikosekana
    kati ya memba 25 wa tawi hilo ili tawi lifungwe rasmi lipakwe rangi ya ukombozi
    wajiunge na chadema nikadakia maongezi nikasema "mtu mmoja hawezi
    sababisha tawi lisifungwe tena memba wakawaisda kabisa mwenyekiti, katibu,

    mwekahazina na wajumbe wote wamesain yeye tu fungeni tawi bana"nikachombeza
    mwekiti aliyejitambulisha kwajina la nangar akasema"dick nikamanda wetu hatuwezi kumuacha
    na magamba lazima tuondoke nae na jana aliniakikishia sahii yake"
    natamani sana ziara yangu isiishe ili nipate nafasi ya kushuhudia bendera ya CDM ikipaa hapa
    ORIGINAL
    BY MUISLAMSAFI
     
  2. ketwas

    ketwas JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 212
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    tawi gani gani,hakika mnatisha chadema,bravo
     
  3. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Angalia isije ikawa story za mgahawani.Na kama ni kweli kila la heri.
     
  4. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #4
    May 4, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu swali ulilouliza lilikuwa kichokozi sana, jamaa wangeweza kukugeuka na kukudunda isitoshe u mgeni pale!
     
  5. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #5
    May 4, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kweli ni raha tu , kama majeshi ya Tanzania yanapofika arua
     
Loading...