Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nawezaji kujua kama mtoto ni mrefu au mfupi

Discussion in 'JF Doctor' started by Kichwa Ngumu, Apr 18, 2011.

  1. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #1
    Apr 18, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Wana JF najisikia raha kuwepo kwa JF imenisaidia mambo mengi sana na uhakika hata kwenye hili nitapata suluhu yake.
    kunauwezekano wa kujua kama mtoto wa miezi mitatu ni mrefu au mfupi?
    karibuni kwa michango
     
  2. The Mockingjay

    The Mockingjay JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 415
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Angalia vidole vyake, kama ni virefu au stuby.
     
  3. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,130
    Likes Received: 235
    Trophy Points: 160
    Ha ha!! Uwezi kutambua..subiri akue ndo utajua.
     
  4. Outlier

    Outlier JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2011
    Joined: Dec 28, 2008
    Messages: 325
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Swali Lako liko tata kidogo; wataka kujua Kama ni mrefu AMA mfupi kwa wakati huu akiwa na miezi mitatu AMA Kama atakuwa mrefu AMA mfupi hapo baadaye akiwa mtu mzima?
    Kama ni kwa wakati huu; tumia chart za ukuaji wa watoto, chart hizi zinapatikana kwenye card za watoto za clinic ambazo zinaonyesha katika kila umri mtoto atakuwa kuwa na urefu na uzito kiasi gani!
    Kama ni kwa baadaye ni vigumu AMA haiwezekani kujua kwa Sababu urefu wakati wa utu uzima inakuwaje affected na mambo mengi; generally though Kama wazazi ni warefu mtoto possibly atakuwa mrefu (genetically determined) lakini kuna environmental factors wakati wa ukuaji Kama lishe, maradhi nk vinaweza kumfanya mtu ambaye alikuwa awe mrefu genetically akaishia kuwa mfupi.
     
  5. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Nimekusoma lakini ile ya clinic inauzito tu haina urefu
     
  6. Outlier

    Outlier JF-Expert Member

    #6
    Apr 20, 2011
    Joined: Dec 28, 2008
    Messages: 325
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
  7. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #7
    Apr 20, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Una haraka!
     
  8. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #8
    Apr 20, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Haaa haaa haaaaaaaa haaaaaaaa
     
  9. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #9
    Apr 20, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
  10. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #10
    Apr 20, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
  11. Outlier

    Outlier JF-Expert Member

    #11
    Apr 21, 2011
    Joined: Dec 28, 2008
    Messages: 325
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
  12. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #12
    Apr 21, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Understood
     
Loading...