Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nawezaje kuweka screenshot? Msaada plz.

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by koo, Jun 19, 2012.

  1. koo

    koo JF-Expert Member

    #1
    Jun 19, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 256
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    JF heshima mbele naomba msaada jinsi ya kuweka screenshot kama sijakosea jina yaani kuhamisha muonekano wa web page ninayo browse nikaweza kuiweka kwenye ujumbe kama hapa ninapoandika mtu akaweza kuona kile nilichokua naona. Yaani kama hii page ya jf nawezaje kuiweka ikaonekana pamoja na ujumbe huu nawasilisha.
     
  2. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #2
    Jun 19, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    press CTRL + ALT+PRTSC (print screen) then unaenda ku paste kwenye word au powerpoint kisha una right click na kusaive kama picha...
     
  3. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #3
    Jun 19, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,969
    Likes Received: 2,791
    Trophy Points: 280
    kwa computer window 7 bonyeza start then nenda accesories halafu tafuta kitu kinaitwa SNIPING TOOL hii ndo inatumika kucapture screen shot.

    Pia utapata option ya kalamu ambayo itasaidia ku indicate maeneo muhimu ambayo ungependa watu wayaone kwenye screenshot yako

    Ukimaliza uta upload sehemu yoyote hiyo picha yako(hata hapa jf) then utacopy url na kutumia tag za image za bb code kuieka
     
  4. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #4
    Jun 20, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    simple, just "prntScr" kwenye keyboard yako then fungua Paint au word, au powerpoint kisha bofya Ctrl+V. alternatively unaweza kutumia program inaitwa Screen Capture and Print Screen software ndo niipendayo. kama unatumia simu ya android unaweza tumia app iitwayo "screenshot it" kama ni blackberry tumia "screenmunch"
     
  5. Mr Kicheko

    Mr Kicheko JF-Expert Member

    #5
    Jun 20, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 826
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Debuit screen recorder ndiyo kila K2
     
  6. koo

    koo JF-Expert Member

    #6
    Jun 21, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 256
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hatua ya kwanza nimeweza kucopy lakini kuitupia hapa jf bado mtihani
     
  7. koo

    koo JF-Expert Member

    #7
    Jun 21, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 256
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hapo kwenye red ndio tatizo lilipo
     
  8. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #8
    Jun 21, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    sasa ili kuiweka hapa jf kuna njia mbili rahisi...wakati unaandika post yako kwenye hiyo sehem ya kuandikia kwa juu pale utaona kuna vi icon mbalimbali ikiwemo ya image na nyingine kwa ajili ya attachment..unaweza kutumia yoyote kati ya hizo...

    Ukiclick mfano pale kwenye icon ya image itakuletea window ya kukutaka ku upload picha yako either kutoka online kwa kuweka url au kui upload direct from computer yako..

    Njia ya pili ni hiyo ya attachment ambayo una click pale kwenye icon ya attachment then itakuletea window ina maelekezo yote jinsi ya ku attach picha yako!!
     
  9. koo

    koo JF-Expert Member

    #9
    Jun 21, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 256
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    najaribu
     

    Attached Files:

  10. koo

    koo JF-Expert Member

    #10
    Jun 21, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 256
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Bado inazingua haitokei moja kwa moja inakuwa kama inavyoonekana hapo juu
     
  11. koo

    koo JF-Expert Member

    #11
    Jun 21, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 256
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    New Picture.png
    Mkuu SIJUI NINI Asante sana naona nimeweza
     
  12. nxon

    nxon JF-Expert Member

    #12
    Jun 22, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,069
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    najaribu
    Capture.JPG
     
  13. koo

    koo JF-Expert Member

    #13
    Jun 22, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 256
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Najikomaza
    now.PNG
     
  14. N

    Nyasiro Verified User

    #14
    Jun 22, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    tumia hii software ni nzuri HoverSnap itafute
     
  15. S

    Soki JF-Expert Member

    #15
    Jun 23, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 1,276
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    JF ni shule- umeonaee, ungejuliawapi chap chap hivyo! Tena topic moja walimu kumi, kila mmoja na mbinu yake ya kufundishia! JF NI ZAIDI YA SHULE!!
     
Loading...