Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nawezaje kuweka picha yangu kwenye Yahoo mail yangu

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Kichwa Ngumu, Aug 31, 2011.

  1. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #1
    Aug 31, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Heshima mbele
    Nimeona mara nyingi nikitumiwa e mail kutoka kwa jamaa mmoja imekuwa napicha yake inaonekana ukififungua hiyo e mail yake
    je, nikitaka na mimi kuweka ili picha yangu iwe inaonekana kwa wale ninao watumia e mail nifanyanje?
    kwa anae jua msaada pls
    NB
    Na hisi wapo watakao nishauri nimuulize huyo ambae akinitumia naona picha yake
    mhusika amefariki.
     
  2. Mathias Byabato

    Mathias Byabato Verified User

    #2
    Aug 31, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 861
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Fungua hapa chini,kisha sign in kawaida,utap[ata option ya kuweka picha,.contcts nk

    Now it's even easier to share what's important across the web - Yahoo! Pulse
     
  3. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #3
    Aug 31, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
  4. D

    Derimto JF-Expert Member

    #4
    Aug 31, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ngoja na mimi nijaribu
     
Loading...