Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nawezaje kutuma sms kwa kutarget tu watu wa mkoa mmoja hapa tz?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by qq.com, Mar 29, 2012.

  1. qq.com

    qq.com JF-Expert Member

    #1
    Mar 29, 2012
    Joined: Jan 9, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    nataka kutuma ujumbe wa sms kwa watu wa mkoa mmoja tu,je hii inawezekana nkiongea na watu wa makampuni ya simu?.

    wenye kujua hili wanipe idea
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Labda kwa simu zile za kamba!...kwa hizi Mobile ngumu!
     
  3. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,909
    Likes Received: 995
    Trophy Points: 280
    Hahaha PJ natafuta moja nitaipataje
     
  4. Tajiri mweusi

    Tajiri mweusi Member

    #4
    Mar 29, 2012
    Joined: Feb 13, 2012
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ninachojua mimi ni unasajili short cord yako yaaan 157777 mfano kutoka tcra then number ile unaenda kwa kampuni ambayo watahold hiyo number kwa kutumia server mfano maxmalipo,efulus then utaingia mkataba na makampuni ya simu kama ni tigo, voda n.k juu ya malipo ya hizo sms then unatangaza watu wa mkoa husika kujisubsribe kwenye huduma yako then unakuwa unawatumia hizo sms.Ila pia unaweza kutuma na mtu akaamua ku join au lah. Makampuni mengi hayatoi database ya number zao sijui kwa sasa kama wanatoa ila mwaka 2010 nilikuwanataka sikufanikiwa
     
  5. qq.com

    qq.com JF-Expert Member

    #5
    Mar 29, 2012
    Joined: Jan 9, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Heshima kwako
    ninachotaka ni kutuma UJUMBE FULANI mara moja au mara mbili tu kwa wote ambao sina namba zao. Mbona wanasiasa wanaitumia sana? nakumbuka 2010 mbunge mmoja wa mkoa fulani alikuwa akitumia njia hii kuomba kura ,message ilikuwa inakwenda kwa wakazi wa wilaya moja aliokuwa akigombea.ikoje hii!
     
  6. H

    Haika JF-Expert Member

    #6
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,241
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Watu walioko leo mkoa huo? Au waliosajili simu mkoa huo? Au watu wenye kutumia minara ilio mkoa huo? Au watu waliozaliwa mkoa huo?
     
  7. qq.com

    qq.com JF-Expert Member

    #7
    Mar 29, 2012
    Joined: Jan 9, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    what do u mean?
     
  8. qq.com

    qq.com JF-Expert Member

    #8
    Mar 29, 2012
    Joined: Jan 9, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    namanisha kwenye blue
     
  9. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #9
    Mar 29, 2012
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Sifanyi kazi kwenye kampuni simu lakini nmesoma soma mobile cominicationn na GSM. Hilo linawezekana. Wanachofanyakampun yasimu ni kupush mesage kwenye minara yasehemu fulani tu . Then wateja wanaopkea signal za maeneo husika wanapokea ujumbe.
     
  10. Tajiri mweusi

    Tajiri mweusi Member

    #10
    Mar 29, 2012
    Joined: Feb 13, 2012
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Niliongea na hawa jamaa wa Efulus waliniambia inawezekana ila nadhani kuna sheria inawabana wanasema mambo ya social work, majanga na matukio fulani wanafanya ila biashara na siasa ni Hiari ya mtu niliachia hapo baada ya kupata usumbufu anyway we nenda voda au zantel ni waelewa sana ila tigo na airtel wana urasimu mkubwa sana
     
Loading...