Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nawezaje kupunguza matiti makubwa

Discussion in 'JF Doctor' started by kapuchi, Apr 13, 2011.

  1. k

    kapuchi Senior Member

    #1
    Apr 13, 2011
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 147
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    JF Doctor,

    nina swali kwako,mimi no binto wa miaka 35 ,nimeolewa na nina watoto wawili.Tatizo langu ni kuwa matiti yangu ni makubwa sana ,naomba unisaidie nifanyeje kupunguza matiti yangu kwa kuwa yananikosesha raha
     
  2. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #2
    Apr 13, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 24,546
    Likes Received: 3,887
    Trophy Points: 280
    Hahahahaha...we kafanye surgery
     
  3. chobu

    chobu JF-Expert Member

    #3
    Apr 13, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 275
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wewe upo dunia gani; bado hujajua kuwa matiti makubwa ni dili. Wenzio wanachoma sindano yawe makubwa wewe unataka kupunguza. Yaache hivyo hivyo mimi nayapenda!!!!!!!!!!!
     
  4. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #4
    Apr 13, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,943
    Likes Received: 351
    Trophy Points: 180
    Pole mama ila nakushauri uridhike na maumbile yako kwani ni mazito? Ukianza kuhangaika utaishia kupata shida zaidi! Yaone ni ya kawaida tu wala si mzigo usijeingia katika gharama za maisha!
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Apr 13, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mwambie jamaa apunguze kuyanyonya au ndo starehe yake pole xana au ka vipi fanya diet huwa yanapungua
     
  6. m

    msambaru JF-Expert Member

    #6
    Apr 13, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 230
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Nadhani sehemu ya mambo haya ipo ndani ya JF mapenzi na urafiki. Hapa ni political issues tu au co mazeee?
     
  7. I

    Ikunda JF-Expert Member

    #7
    Apr 13, 2011
    Joined: Jul 12, 2010
    Messages: 723
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kwanza kubaliana na umbo la ukubwa wa matiti yako, na uyapende.wacha kbs mawazo ya kupunguza kwani wenzako wanayatafuta hayo makubwa.
     
  8. c

    chaArusha Member

    #8
    Apr 13, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Duh, yaani mie napenda sana demu mwenye matiti makubwa na sijali kama ameolewa au la. Usipunguze, iko siku Mungu atatukutanisha uone jinsi gani ulivyobahatika
     
  9. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #9
    Apr 13, 2011
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kwani ulipo search online umeshindwa pata jibu? Kama bado jaribu basi itakusaidia kujua na side effects na experience za watu waliofanya
     
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    Apr 13, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kama nimemwelewa vizuri yamezidi ukubwa!Mama yangu mdogo alishauriwa na daktari wake apunguze kwasababu yalikua yanamsababishia maumivu ya mgongo.Kila kitu kikizidi ni tatizo kwahiyo dada kama sio kwaajili ya muonekano tu..yani yanakusababishia maumivu fanya mpango ufanyiwe upasuaji.Sijui kama kuna njia nyingine ya kupunguza!
     
  11. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #11
    Apr 13, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 24,546
    Likes Received: 3,887
    Trophy Points: 280
    Ahahaahaha,jaaaamani
     
  12. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #12
    Apr 13, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,261
    Trophy Points: 280
    toa tenda ya kunyonyesha kwa watoto wasio na mama..
    upate hela kwa kutumia hayo matiti...

    halafu unaweza kushiriki kwenye

    matangazo ya biashara ya bra
    au vitu vingine kama hivyo...
     
  13. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #13
    Apr 13, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Ni pesa yako tu mdada yanapunguzika ila sijajua kwa bongo ni hosptali gani waweza fanya kama upo Uk nadhani ni paundi 4,000 :A S-key:
     
  14. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #14
    Apr 13, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    kazi ya Mungu haina makosa
     
  15. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #15
    Apr 13, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,973
    Likes Received: 9,594
    Trophy Points: 280
    Hili hata mimi nimewahi kulisikia pia, lakini kama ukiamua kufanya upasuaji basi hakikisha mtaalamu utakayempata ana uzoefu wa upasuaji kama huo maana matapeli wako wengi na matokeo yake yanaweza kuwa si mazuri.
     
  16. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #16
    Apr 13, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,450
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    yani mmeo ameyapenda ndo akakuoa, afu we unataka uyakate!!?
     
  17. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #17
    Apr 13, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwahiyo hata kama ye yanamsababishia maumivu aache ili kumfurahisha mume?
     
  18. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #18
    Apr 13, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,963
    Trophy Points: 280
    Hayo matiti yako yana ukubwa kiasi gani? DD, DDD, EE, au? Hebu nipe vipimo vyake ili niweze kukupa ushauri muafaka.
     
  19. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #19
    Apr 13, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    tehetehetehetehetehe!!!! Uwiiiiiiiii. Nakufa mbavu zangu jamani!!!! Kweli ukiwa Jf hufi kwa presha, sukari, stroke wala stress!! Daaah mbarikiwe sana wapendwa.
     
  20. nnunu

    nnunu JF-Expert Member

    #20
    Apr 13, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 656
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    POLE SANA,
    KAMA YANAKUSABABISHIA MAUMIVU ONANA NA MADR ILI USHAURIWE NINI CHA KUFANYA.

    ILA KUNA KITU SIJAKUELEWA ,UMEEJIITA (BINTO NAHISI ULIMAANISHA BINTI ) HUKU UKIWA NA MIAKA 35?
    JAMANI HIVI MWANAMKE MWENYE MIAKA 35 ANASIFA YA KUJIITA BINTI KWELI ???.
    mmmh!!! na wa miaka 15 atajiitaje?
     
Loading...