Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nawezaje kumlinda mtu kisheria

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by kholo, Oct 29, 2012.

  1. kholo

    kholo JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 401
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Habar za leo wanajamvi! Najitokeza kwa mara ya kwanza katika jukwaa hili kuomba mchango wako kisheria juu ya jambo linalonisibu. Nina dada yangu ameolewa mwaka wa 3 sasa na wameanza hawana kitu na sasa wanakitu japo sii kikubwa, tatizo walilonalo ni ugomvi kila leo mpaka inakua kero kwa familia sasa. Mwanaume hamtaki mkewe na humpiga vibaya sana hata kupoteza fahamu japo mke humsamehe na hayuko tayar kuachana naye kirahisi kwa kuwa wameanzia mbali mpaka hapo walipo. Sasa shida ni kwamba, jamaa hamtaki na hayuko tayari kumsikiliza wala kumhudumia cho chote. Je, ni jinsi gan naweza kuhakikisha usalama wake kwa kuwa kituo cha polic kiko mbali na hakuna mtu wa karibu wa kumtetea. Naomba msaada wako kisheria
     
Loading...