Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nawezaje kuirudisha meseji nilitotuma kwenye yahoo messenger !! ndoa iko hatarini!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by green29, Jan 24, 2008.

  1. green29

    green29 JF-Expert Member

    #1
    Jan 24, 2008
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wazee nimetuma message ya nyumba ndogo kwa wife kwa bahati mbaya. Nilikuwa nachati nao wote kupitia yahoo messenger sasa nikajikuta namtumia msg wife badala ya nyumba ndogo. wife alisha log out nahisi bado hajaisoma , nataka kujua kama naweza kuivuta ili asiikute.

    bahati mbaya nilikuwa namkumbusha nyumba ndogo good time tuliyokuwa nayo wakati wa mwaka mpya huko zanzibar wakati wife anajua nilikuwa kigoma kikazi.

    nisaidieni tuokoe hii ndoa changa washikaji
     
  2. Pundit

    Pundit JF-Expert Member

    #2
    Jan 24, 2008
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 3,742
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Kazi unayo.

    Unanikumbusha tamthiliya moja ya Kiswahili shule ya sekondari, nafikiri ilikuwa inaitwa "Halahala" jamaa alituma barua ya mke kwa nyumba ndogo na vice versa.

    Kimaadili hata kama kungekuwa na njia ya kukusaidia waungwana wangejisikia uzito.Lakini kwa jinsi ninavyofahamu, ukiondoa kuingia katika messenger yake kwa password yake na kuifuta sijui kama kuna njia.

    Zaidi ya hapo nachoweza hapo ni kuleta uzushi wa kisaikolojia na kujifanya kama Shaggy katika "It wasn't me". Kwamba kuna kidudumtu kaingia kwenye messenger yako anataka kuwaharibia mambo.

    Lakini mimi ningekushauri umuangukie na uachane na mambo ya nyumba ndogo, ukweli ndiyo dawa ya yote.

    Ona

    http://answers.yahoo.com/question/index?qid=20070602232858AAcagtd
     
  3. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #3
    Jan 24, 2008
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Pole Green29,

    Hizi ndo thawabu za nyumba ya pembeni- ina maana mama hatoshelezi? Au amennenepa na manyama ya mwili mengi sana nini?
     
  4. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #4
    Jan 24, 2008
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Kana-ka-Sungu sijui yuko wapi leo... naona angepata suluhisho... ha ha.

    The bottom line ni kuwa: siku za mwizi ni arobaini. Pole kwa yatakayo kusibu bwana Green29.

    Pundit, hata Shaggy ana admit mwishoni mwa wimbo kuwa kufanya hivyo si vyema, 'it wan't me' inasaidia lakini siyo dawa. Kama ulivyosema, pengine ukweli utakuwa wa maana... ilaaa... mmmmh, sijui kwa kweli, demu mwenyewe kama anakuwa anajua mambo ya internet kisawasawa, sidhani kama ataweza kuongopewa..

    oooh, kuna kitu kimenijia kichwani, subiri ni ku pm... it's evil though.. lol

    Ule wimbo wa Messenger kaleta balaa, unafaa kweli kupigwa hivi sasa, nimeutafuta kwenye youtube siuuoni..... lol
     
  5. Mtaalam

    Mtaalam JF-Expert Member

    #5
    Jan 24, 2008
    Joined: Oct 1, 2007
    Messages: 1,260
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    heheheeee unalo hilo muzeee!!1haya sasa tafuta namna ya kumwangukia mkeo hata nakwa mshenga wako na kila kitu muzee as wanawake wa sas...mwee ngumi mkononi...mie natanguliza pole zangu
     
  6. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #6
    Jan 25, 2008
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Patamu hapo, ila pole mkuu,
    Ila naamini Mungu kaamua kukupiga kofi kwa tabia unayo mfanyia mwenzio! tena ndoa yenyewe changa?? mkuu tafadhali...
     
  7. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #7
    Jan 25, 2008
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,618
    Likes Received: 816
    Trophy Points: 280
    Pole sana bosi.
    Shida moja ni kwamba meseji ikishaondoka katika Pc yako hiyo siyo yako tena.
    Naungana na wachangiaji wengine kwamba muombe mkeo radhi kwa uzinzi huo.
    Kila la kheri!
     
  8. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #8
    Jan 25, 2008
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Mkuu,

    Mlilie chozi kuwa shetani mbaya alikushawishi.. ni huyo shetani.. na siyo wewe! Atakusamehe!
     
  9. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #9
    Jan 25, 2008
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,708
    Likes Received: 165
    Trophy Points: 160
    GREEN 29, kudadadeki!!!Akha!! Kumbe wanaume ndivyo munavyotuchezea akina mama. Yaani unachati na kimada na wakati huo huo wachati na mkeo!!! Yaani ningekuwa na namba ya simu ya mkeo ningempigia muda huu na kumpa breef ya haya yote na kumjaza upepo kinoma halafu namshawishi aende kwenye internet akasome na kuprint hiyo message. Vile vile ningemshauri akunyime UNYUMBA mpaka hapo mafisadi wa BOT au Balali atapokamatwa!!! Ushauri wanngu wa bure, GRRN 29 acha vimada utakufa, kuna UKIMWI na Liyumba katembea na karibu dogo dogo zote zinazowavutia nyie mabraza men. Mungu akubariki!
     
  10. m

    mamueric Member

    #10
    Jan 25, 2008
    Joined: Sep 24, 2007
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwambie mkeo kuwa uliiacha simu mezani na kuna mtu aliichukua kwa muda bila wewe kujua akaitumia kutaka kukuvunjia nyumba yako.Mwabie si unajua tena watu hawapendi maendeleo ya mtu bwana? Halafu leo uongeze ufundi zaidi utakapokuwa nae faragha basi utakuwa umemmaliza.

    Lakini bwana acha haya mambo.Sisi bado tunakuhitaji nadani ya Jamboforum.Tutakusahau sasa hivi usiendekeze haya mambo.Yaliyopita yamepita thamini ulichonacho ndani.Mkeo simjui lakini naamini ni mzuri kuliko huyo uliyempelekea meseji na ndio maana mawazo yamekuelekeza mesaji iende kwake badala ya huyo hawara.MUNGU NI MKUBWA si umeona amebadilisha mawazo na meseji ikaenda kwa mwandani wako?
     
  11. ram

    ram JF-Expert Member

    #11
    Jan 25, 2008
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,715
    Likes Received: 409
    Trophy Points: 180
    Pole sana mkuu!

    Acha uasherati, Mungu hapendi kabisaaa...

    Kabala hata mkeo hafungua email na kuisoma,mpigie simu umuombe msamaha, ila hiyo tabia uache ndoa yenyewe bado changa GREEN 29 unakuwaje wewe?
     
  12. Kuntakinte

    Kuntakinte JF-Expert Member

    #12
    Jan 25, 2008
    Joined: May 26, 2007
    Messages: 705
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ningeweza kukufundisha Uongoa ila utakuwaa ujinga nafikiri mawazo ya wandewa yanajitosheleza sana. Sio mbaya ukimuangukia na kuomba msaamaha.
     
  13. k

    kjon Member

    #13
    Jan 25, 2008
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Pole ndugu green29, ila kwa ushauri wangu jaribu yafuatayo; mwambie wife kuna jamaa yako ulimpa email yako na yake(wife) hivyo ametuma msg (very urgent)lakini kupitia email ya wife, mwombe akutumie password yake ili uweze soma hiyo msg. Huo ndo ushauri wangu.
     
  14. K

    Kasana JF-Expert Member

    #14
    Jan 25, 2008
    Joined: Apr 3, 2007
    Messages: 396
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Pole mkuu, hope umeshapata solution tayari na labda zile arobaini hazijatimia bado.
    ila kama utasave/umesave hili zali kuwa makini next time!
     
  15. ram

    ram JF-Expert Member

    #15
    Jan 25, 2008
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,715
    Likes Received: 409
    Trophy Points: 180
    kjon, mbona unamdanganya mwenzio, hapo hakuna cha email ilienda kushoto au kulia. Chamsingi kwa Green29 ni kumuomba mkewe msamaha na kuachana na tabia ya nyumba ndogo. Ithink mke wa green29 ni mzuri thats why aliamua kufunga nae ndoa. Na wewe kama unatabia hiyo please acha na hii ni kwenu wanaJumboforum wote wa kiume (mlio-oa) acheni tabia ya kuwa na vimada, Mungu hapendi
     
  16. M

    Myujumi Juma Member

    #16
    Jan 25, 2008
    Joined: Oct 31, 2007
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    where is kana ka nsungu? i think he can help u, so far u have a lot in common. umepata ulichotaka, za mwizi.....
     
  17. Maarifa

    Maarifa JF-Expert Member

    #17
    Jan 25, 2008
    Joined: Nov 23, 2006
    Messages: 2,001
    Likes Received: 426
    Trophy Points: 180
    'ALWAYS LIES HAVE SHORT LEGS' BORA UMEPELEKA MESAGE BADALA YA VIRUSI. HUO NI UUUNGWANA KWELI?? KUMDANGANYA MKEO KUWA UKO KIGOMA KUMBE UKO ZANZIBAR EEEEHH NI UUUNGWANA HUO? WACHA TABIA HIYO CHAFU. NI FUNDISHO KUWA DONT DO IT? HAPA USITEMEE HURUMA. NDIYO NYIE MNAOSAMBAZA VIRUSI KWA KUTOKIUWA WAAMINIFU. JAMANI HAMKOMI NA TABIA CHAFU. HATA HUONI AIBU UNALETA UFYONZO HUO HAPA ARE u SERIOUS?? WACHA UFISADI WA MAPENZI MHESHIMIWA. KAUNGAME NA UKOME NA TABIA HIYO. I AM SORY KAMA NIMEKUWA MKALI KIASI HICHO.
     
  18. mtuwawatu

    mtuwawatu Senior Member

    #18
    Jan 25, 2008
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inawezekana kama wife hajaifungua
    fanya hivi

    1.Mwambie kompyuta yako ina virus, kila mtu kwenye id mesenger yako kapata same mesege, hizo mesege zinajituma zenyewe, na uwezi format system

    2.Jaribu kumwabia wife kuwa ID yako iko hacked,sasa unamuomba kutumia email yake kuwataarifu yahoo, hivyo muombe akupe password akikupa tuu kosa la jinai.

    3.Kama nyumbani kwako kuna internet, na wife yupo home basi mtege, chomoa cable ya net, then mwambie alog in ukiwa ofisini kesho mchati akishindwa mwambie akutumie email na password ujaribu ofisini kwako kama inafanya kazi.

    4.Kama ikishindikana yote hayo badili email id!, Mwambie umepoteza password jana baada ya kuchati nae na hivyo basi umefungua id mpya, kama akikuta meseje yoyote mwambie haijatoka kwako mostyl kwa hackers

    Ukishindwa yote hayo basi kubali yaishe
     
  19. j

    justice-lover Member

    #19
    Jan 25, 2008
    Joined: Jan 11, 2008
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa kama ndoa ni changa haya nyumba ndogo ulianza lini?

    Vitu vingine hata kusaidia ni ngumu kwa kweli, nadhani hapa ndio unaapply ile methali ya "za mwizi...."
     
  20. Liz Senior

    Liz Senior JF-Expert Member

    #20
    Jan 25, 2008
    Joined: Apr 19, 2007
    Messages: 485
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Haya majibu ndugu yangu yatakupoteza zaidi na yote yatakuwa muafaka kutemeana na kiwango cha uelewa wa mkeo Bro! Hivi utanieleza nini nikupe password yangu? Hiyo itakuwa tena password. Wewe yako anayo? Unajua tatizo hapa jamaa wana under estimate viwango vya wake zao/za wenzao, kina mama wengi they are very good with technology siku hizi.

    Kaka jipange tu na usubiri mtihani wala usiandae majibu maana hujauona. Ikibidi omba msamaha km maswali na ukali wake utamfanya ajilengesha kwa hili kuokoa ndoa yako toa uongo kulingana na lile atakalokuwa kapata au kauliza. Lakini tabia hii pia iwe fundisho. if you have to do what you do then be more careful!!!! Si unajua hata vibaka huwa wanapiga na kuua vibaka wenzao wanapokamatwa? Utauwawa!
     
Loading...