Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nawezaje kuingiza kampuni yangu GPSA?

Discussion in 'Kilimo, Ufugaji na Uvuvi' started by Mopalmo, Sep 14, 2011.

  1. M

    Mopalmo JF-Expert Member

    #1
    Sep 14, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana jf naomba kwa anayejua anijulishe ni utaratibu gani unafuatwa ili kuingiza kampun kwenye list ya service provider ya government procurement services agency,na ina faida gani kwa kampun kuorodheshwa?
     
  2. Eng. Y. Bihagaze

    Eng. Y. Bihagaze Verified User

    #2
    Sep 14, 2011
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 1,474
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    FGPSA, huwa inatoa matangazo yake ya wazabuni ambao inawataka washirikishwe kwenye Framework Contract ya Common Use Items and services (CUSS) kwa mwaka. na matangazo haya huwa wazi kwenye magazeti ya serikali kila inapokaribia mwaka wa fedha mpya kuanza. zaidi ya yote Tembelea Ofisi zao, watakupa support ya kutosha.. tena kama ndo unaacha "kikaratasi..!!" utatengenezewa hadi mkeka wa bid-document.. Good luck
     
  3. M

    Mopalmo JF-Expert Member

    #3
    Sep 15, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Asante kwa ushauri mkuu
     
  4. Eng. Y. Bihagaze

    Eng. Y. Bihagaze Verified User

    #4
    Sep 15, 2011
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 1,474
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    you're welcome!!
     
  5. m

    mnungu New Member

    #5
    Apr 14, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    na kama umechelewa au hukuona hilo gazeti la matangazo je hakuna njia nyingine ya kujisajili
     
  6. p

    peter tumaini JF-Expert Member

    #6
    Apr 16, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 575
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nenda ofisi zozote za GPSA utapewa maelezo.matangazo yalitoka feb 2012.wahi sasa kabla hujachelewa.pia waweza kutembelea website yao.
     
  7. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #7
    Apr 16, 2012
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,893
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    kama umechelewa subiri mwakani tena, wakitangaza uombe, na uwe na laki 5, ndio jina lako litatoka kwa dar, kwa mikoani omba tu jina litatoka kwenye list

    web yao Government Procurement Services Agency
     
  8. John L. Mihambo

    John L. Mihambo Verified User

    #8
    Mar 14, 2014
    Joined: Jan 26, 2013
    Messages: 418
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kwa mwaka huu matangazo yao yanatarajiwa kuanza kutoka mwezi gani?
     
  9. Lady niece

    Lady niece JF-Expert Member

    #9
    Mar 18, 2014
    Joined: Feb 18, 2014
    Messages: 891
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    tembelea tovuti yao utajua zaidi
     
  10. S

    Singo JF-Expert Member

    #10
    Mar 18, 2014
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 814
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 60
    nimewahi kwenda ofisini kwao,wakaniambia kujisajili ni bure na hufanyika online,forms zipo kwenye website yao
     
  11. John L. Mihambo

    John L. Mihambo Verified User

    #11
    Apr 5, 2014
    Joined: Jan 26, 2013
    Messages: 418
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mkuu nimeku pm
     
  12. M

    Musyoks Member

    #12
    Jan 10, 2015
    Joined: Jan 7, 2015
    Messages: 96
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 15
    samahani, hivi na kampuni za ujenzi na property development zinaweza kujisajili na GPSA?
     
Loading...